Home / खबरे / ਰੇਲਵੇ ਟਰੈਕ ਤੇ ਉਤਰਦਿਆਂ ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੀ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ ਤ

ਰੇਲਵੇ ਟਰੈਕ ਤੇ ਉਤਰਦਿਆਂ ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੀ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ ਤ

ਰੇਲਵੇ ਟਰੈਕ ਤੇ ਪੇਸ਼ਾਬ ਕਰਨ ਉਤਰਿਆ ਸੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਸੁਪਰਫਾਸਟ ਟਰੇਨ ਨੇ ਉਠਾਏ ਚੀਥੜੇ ਖ਼ੌਫ਼ਨਾਕ ਮੰਜ਼ਰ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨਾਂ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਜਿਹੇ ਹਾਦਸੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਜੋ ਹੁਣ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਬਕ ਪਹੁੰਚਾਉਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਨੇ ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਹਾਦਸਿਆਂ ਤੋਂ ਸਬਕ ਨਹੀਂ ਸਿੱਖਦੇ ਅਤੇ ਉਹੀ ਗ਼ਲਤੀ ਦੁਹਰਾਉਂਦੇ ਨੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਰੇਲ ਪਟੜੀ ਤੇ ਦੇਰ ਸਵੇਰ ਪੇਸ਼ਾਬ ਆਦਿ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਰ ਅਤੇ ਹਾਦਸਿਆਂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ

ਤੇ ਜਾਨ ਤੋਂ ਹੱਥ ਧੋ ਬੈਠਦੇ ਹਨ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹਾਦਸਾ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਟੱਬਰਾਂ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਪਟਰੀ ਤੇ ਪੇਸ਼ਾਬ ਕਰਨ ਲਈ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਪੇਸ਼ਾਬ ਕਰ ਕੇ ਵਾਪਸ ਪਲੈਟਫਾਰਮ ਤੇ ਚਡ਼੍ਹਨ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਸਾਹਮਣਿਓਂ ਆ ਰਹੀ ਸੁਪਰਫਾਸਟ ਕਈ ਦੀ ਚਪੇਟ ਚ ਵੀ ਆ ਗਏ ਹਨ ਹਾਲਾਂਕਿ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੁਆਰਾ ਪਲੈਟਫਾਰਮ ਤੇ ਚਡ਼੍ਹਨ ਦੀ ਕਾਫੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਪਰ ਟਰੇਨ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ ਸੀ ਜਿਸ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਉਹ ਟਰੇਨ ਦੀ ਸਪੀਡ ਤੇ

ਵਿਚ ਆ ਗਿਆ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *