Breaking News
Home / खबरे / ਜੁਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਦੋ ਬੰਦੇ ਤੇ ਜਨਾਨੀ ਸੁੱਟ ਕੇ ਭੱਜ ਗਏ ਲਾਸ਼ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ

ਜੁਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਦੋ ਬੰਦੇ ਤੇ ਜਨਾਨੀ ਸੁੱਟ ਕੇ ਭੱਜ ਗਏ ਲਾਸ਼ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ

ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਚਰਚਾ ਸੀ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੋਂ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਾਇਰਲ ਕੀਤੀਆਂ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਉਕਤ ਲੜਕੀ ਦੀਆਂ ਉਸਨੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਰ ਪਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚ ਜਦੋਂ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਚਰਚਾ ਹੋਈ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਛਿੜਿਆ ਵਿਵਾਦ ਭਖਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਚਲਦੇ ਹੀ ਜਿੱਥੇ ਯੁਵਰਾਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ

ਜਿਸਦੀ ਕੇ ਮੌਤ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਜਿਥੇ ਇਸ ਦੇ ਗੰਭੀਰ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਾਏ ਗਏ ਕਿ ਇਹ ਬੰਦਾ ਕਿਸ ਕਿਸਮ ਦਾ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਦੀ ਵੀ ਖ਼ਬਰ ਆਈ ਪਰ ਇਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਸਬੰਧੀ ਅਜੇ ਵੀ ਇੱਕ ਗੁੱਝਾ ਭੇਦ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਜਾਂ ਇਹ ਖੁਦ ਭਰਿਆ ਤੇ ਇਸਦੇ ਵਾਲੀ ਜਿਹੜੀ ਇਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲਏ ਗਏ ਸਨ

ਆਖ਼ਰ ਉਹ ਲੋਕ ਕੌਣ ਸਨ ਜ਼ਿਲਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦਿਹਾਤੀ ਅਧੀਨ ਥਾਣਾ ਮੁੱਕੇਬਾਜ਼ ਦੇ ਪਿੰਡ ਕਲੇਰ ਬਾਲਾਪਾਈ ਜਿੱਥੋਂ ਗਏ ਅਖੌਤੀ ਬਾਬਾ ਸੀ ਖੁਦ ਬਣਾਏ ਗਏ ਜੇਡੀਐੱਸ ਦੀਆਂ ਦੋ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਸਾਨਾ ਜਿਹੜੇ ਕਿ ਇਤਰਾਜ਼ਯੋਗ ਹਾਲਤ ਜਾਣਾ ਤੇ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜੋ ਬਾਬੇ ਵੱਲੋਂ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚਲੀ ਲੜਕੀ ਵੱਲੋਂ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਇਸ ਅਖੌਤੀ ਬਾਬੇ ਉਪਰ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕਰ ਕੇ ਜਬਰੀ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਕਰਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਪੁਲਸ ਲਗਾਤਾਰ ਧਾਰ ਬਾਬਾ ਜੁਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *