Breaking News
Home / खबरे / ਜਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਮੌ ਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁੜੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸੀ ਅਸਲ ਸੱਚਾਈ

ਜਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਮੌ ਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁੜੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸੀ ਅਸਲ ਸੱਚਾਈ

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਜੰਡਿਆਲਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਕਲੋਰ ਬਾਲਾ ਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਜਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਮੌ ਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣ ਲਗਾਤਾਰ ਸਵਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ ਜਗਰਾਜ ਸਿੰਘ ਇੱਕੀ ਤਰੀਕ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਫਰਾਰ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇੱਕੀ ਤਰੀਕ ਦੱਸ ਵਜੇ ਤੋਂ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਸੀ ਪਰ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ

ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੀ ਸਿੱਟ ਕੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸੀ ਚਾਰ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਔਰਤ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਬਣਦੀ ਸੀ ਜੋ ਸਵਿਫਟ ਕਾਰ ਦੇ ਵਿਚ ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਅੱਗੇ ਸੁੱਟ ਕੇ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕੁੜੀ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੀ ਚੋਂ ਲੰਘਦੇ ਹੋਏ ਚਾਚੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਇਹ ਗਿਣਤੀ ਸੱਤ ਅੱਠ ਸਾਲ ਤੋਂ ਉਸ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਨਿਭਾ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਦੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਦੇ ਕਰ ਕੇ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਇਸ ਗ੍ਰੰਥੀ ਵੱਲੋਂ ਬਦਨਾਮੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਠਾਣ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇੱਕ ਦਿਨ ਜਦੋਂ ਗ੍ਰੰਥੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੁੱਧ ਇਕੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਲੜਕੀ ਆਪਣੇ ਸਕੂਲ ਦੀ ਥੋਡ਼੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਸ਼ਰੂਮ ਕਰਨ ਲੱਗੀ ਅਤੇ ਉਹ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਦੇ ਵਿਚ ਹੀ ਭਾਸ਼ਣ ਕਰਨ ਲੱਗੀ ਗ੍ਰੰਥੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦੀਆਂ

ਫੋਟੋਆਂ ਖਿੱਚ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕੀਤਾ ਜਾਣ ਲੱਗਿਆ ਲੜਕੀ ਦੇ ਘਰ ਉਸ ਗ੍ਰੰਥੀ ਦੇ ਆਉਣਾ ਜਾਣਾ ਕਾਫੀ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਬਲੈਕਮੇਲ ਕੀਤਾ ਜਾਦਾ ਤੇ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰਵਾਏ ਜਾਂਦੇ ਲੜਕੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਜੇਕਰ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਰਹਿੰਦੇ ਆਪਣੇ ਘਰੇ ਕੁਝ ਦੱਸ ਦਿੰਦੀ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਅੱਜ ਇਹ ਨੌਬਤ ਨਾ ਆਉਂਦੀ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਗ੍ਰੰਥੀ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨਾ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬੱਚਾ ਛੇ ਸਾਲ ਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁੜੀ ਜੋ ਕਿ ਅੱਠ ਨੌੰ ਸਾਲ ਦੀ ਹੈ ਅਕਸਰ ਹੀ ਕੁੜੀ ਤੇ ਪਿਉ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਅਤੇ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਸ ਦੀ ਰੋਟੀ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦੇ ਨਿੱਕੇ ਨਿੱਕੇ ਬੱਚੇ ਸਨ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਭੁੱਖੇ ਨਾ ਸੋਣ ਪਰ ਹੁਣ ਗ੍ਰੰਥੀ ਸਿੰਘ ਦੀ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਜਿੱਥੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਮੌ ਤ ਹੋਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਪੱਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *