Home / खबरे / ਦੋ ਪਾਦਰੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕਾਰਾ ਕਿ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ ਟਰੱਕ ਪਲਟਣ ਤੇ ਰਾਜ

ਦੋ ਪਾਦਰੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕਾਰਾ ਕਿ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ ਟਰੱਕ ਪਲਟਣ ਤੇ ਰਾਜ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਰ ਟਰੱਕ ਪਲਟਿਆ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦਾ ਇਹ ਟਰੱਕ ਪਲਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦਾ ਸੰਤੁਲਨ ਨਹੀਂ ਬਣਦਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਵਿਚ ਲੋੜ ਹੋਇਆ ਸਾਮਾਨ ਸਾਰਾ ਨੀਚੇ ਬਿਖਰ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਟਰੱਕ ਕਰ ਕੇ ਕਿਸੇ ਦਾ ਵੀ ਜਾਨੀ ਮਾਲੀ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਦੂਜੇ ਹੀ ਪਾਸੇ ਜਦੋਂ ਇਹ ਜੰਮੂ ਕਸ਼ਮੀਰ ਤੋਂ

ਲਿਆਂਦਾ ਹੋਇਆ ਟਰੱਕ ਅੰਬਰਸਰ ਜਿਹਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਬਟਾਲਾ ਦੇ ਵਿਚ ਅੱਧ ਰਾਂਚੀ ਇਹ ਟਰੱਕ ਪਲਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਟਰੱਕ ਪਲਟਣ ਦੇ ਕਰਕੇ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਰੱਦੀ ਭਰਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਸਾਰਾ ਬਾਹਰ ਆ ਡਿੱਗਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਕੇ ਡਿੱਗਿਆ ਹੈ ਰੱਦੀ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਭ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਟਰੱਕ ਡਰਾੲੀਵਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ

ਇਸ ਟਰੱਕ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਅਨਪੜ੍ਹ ਹੈ ਉਥੇ ਹੀ ਪੀਟਰ ਮਸੀਹ ਬਟਾਲਾ ਦੇ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਬਾਈਬਲ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਪਵਿੱਤਰ ਕਿਤਾਬਾਂ ਮਿਲੀਆਂ ਤੇ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿਤਾਬ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਡ਼ਕ ਤੇ ਰੋਲਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਇਸ ਦੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤਸਕਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਕਿਤਾਬਾਂ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੰਨਾ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

ਤੇ ਇਸ ਪਵਿੱਤਰ ਕਿਤਾਬਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਵੇਚਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅੱਧੇ ਤੋ ਜਿਅਾਦਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਕਿਤਾਬਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭਰੀ ਹੋਈ ਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਕੁਝ ਮੋਹਰਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਜੋ ਕਿ ਚਮਤਕਾਰੀ ਚਰਚ ਭਗਤਾਂ ਵਾਲਾ ਗੇਟ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੇ ਢਾਕੀ ਰੋਡ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਪਵਨ ਪਠਾਨਕੋਟ ਦੀਆਂ ਮੋਹਰਾਂ ਸਨ ਇਸ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਇਹ ਨੀਲ ਇੰਟਰਪਰੇਟਰ ਜੋ ਕਿ ਜੰਮੂ ਕਸ਼ਮੀਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਹ ਪੁਸਤਕਾਂ ਛਪ ਕੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਗਾਤਾਰ ਪੁਲਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਹੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਨਾਲ ਦੀ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਅਮਲ ਵਿੱਚ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *