Home / खबरे / ਹੋਟਲ ਦੇ ਰੂਮ ਵਿਚ ਪੁਲੀਸ ਫੜ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਗਲਤੀ ਕਦੇ ਨਾ ਕਰੋ

ਹੋਟਲ ਦੇ ਰੂਮ ਵਿਚ ਪੁਲੀਸ ਫੜ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਗਲਤੀ ਕਦੇ ਨਾ ਕਰੋ

ਦੋਸਤੋ ਅਕਸਰ ਹੀ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਹੋਟਲਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਰੇਡ ਮਾਰੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਕਈ ਕਵਾਰੇ ਘਪਲਾ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਗਲਤ ਕੰਮ ਅਤੇ ਇਲਲੀਗਲ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਪਰ ਅਸਲ ਦੇ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਾਡਾ ਅਧਿਕਾਰ ਹੈ ਆਰਟੀਕਲ ਉਨੀ ਦੇ ਤਹਿਤ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਖ਼ੁਦ

ਜਿਉਂ ਸਕਦੀਆਂ ਜਿਵੇਂ ਸਾਨੂੰ ਜੀਅ ਕਰਦੈ ਅਸੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਆਰਟੀਕਲ ਇੱਕੀ ਦੇ ਤਹਿਤ ਅਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਥਾਂ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਬਾਲਗ ਉਮਰ ਦੇ ਵਿਚ ਬੈਠ ਵੀ ਸਕਦੀਆਂ ਇਸ ਦੇ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਤੋਂ ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਨਾਮ ਤੇ ਉਮਰ ਅਤੇ ਪਤਾ ਦੱਸਣਾ ਏ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗਲਤ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਤੇ ਫਿਰ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ

ਧਾਰਾ ਲਾ ਕੇ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਗਲਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਐਕਸ਼ਨ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕੋਈ ਵੀ ਬਾਲਗ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਦੋਨੋਂ ਮਰਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਕਮਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੋਟਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹੋਣ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ ਵੀ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋਣ ਤਾਂ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਖ਼ੁਦ ਦਾ ਹੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਹੋਟਲ ਦੇ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਖਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਗ਼ਲਤ ਪਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹੋਟਲ ਜਾਂ ਕਮਰੇ ਚਾਨੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਸਟੇਟਸ ਸਹੀ ਦਸ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਫਰੈਂਡਜ਼ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਈ ਵਾਰ ਸਾਡਾ ਅਡਰੈੱਸ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਤੁਸੀਂ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪਛਾਣ ਪੱਤਰ ਹੋਟਲ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਵੀ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਢਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦਾ ਨੰਬਰ ਵੀ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸੀ ਅਠਾਰਾਂ ਸਾਲ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਦੇ ਬਾਲਗਾਂ ਸਾਨੂੰ ਸਾਡੀ ਗੱਲ ਖ਼ੁਦ ਦੱਸੋ ਬਾਕੀ ਦੋਸਤ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖ ਕੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਰ ਇੱਕ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਸਾਡਾ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਸੰਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਿਰਫ਼ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *