Breaking News
Home / खबरे / ਕੁੜੀ ਦੀ ਦੋਸਤ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਹੀ ਬਣਾ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਨਹਾਉਂਦਿਆਂ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਵਾਇਰਲ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਹੁੰਦੈ ਅੰਜਾਮ

ਕੁੜੀ ਦੀ ਦੋਸਤ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਹੀ ਬਣਾ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਨਹਾਉਂਦਿਆਂ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਵਾਇਰਲ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਹੁੰਦੈ ਅੰਜਾਮ

ਝਾਰਖੰਡ ਦੀਆਂ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇਕ ਦਾ ਨਾਮ ਸੋਨੀ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਦਾ ਨਾਮ ਕਾਜਲ ਹੁੰਦੈ ਦੋਨੋਂ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਪੱਕੀਆਂ ਸਹੇਲੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਦੋਨੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਦੇ ਲਈ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਿਚ ਆ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿੱਥੇ ਸੋਨੀ ਅਤੇ ਕਾਜਲ ਦੀ ਵਧੀਆ ਨਿਭੀ ਜਾਂਦੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਉੱਥੇ ਕਾਜਲ ਦਾ ਬੁਆਏ ਫਰੈਂਡ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੋਨੀ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜਗ੍ਹਾ ਚੜ੍ਹ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ

ਉਹ ਸਚਿਨ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਜਦੋਂ ਕਾਜਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦੀ ਇਕ ਦਿਨ ਕਾਜਲ ਨਹਾਉਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸੋਨੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਫੋਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਜਲ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਿੰਨ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਕਾਜਲ ਦੀ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਹੋਰਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਸੈਂਡ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਪੂਰੀ ਵਾਇਰਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਗ਼ਜ਼ਲ ਦੇ ਬੁਆਏਫਰੈਂਡ

ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਥੇ ਇਹ ਗੱਲ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਲੜਾਈ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਾਜਲ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਭੁੱਲੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਤੇ ਉਹ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਪਲੈਨ ਦੀ ਤਹਿਤ ਸੋਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਫਿਰ ਤੂੰ ਕੌਣ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਸਚਿਨ ਬੁਆਏ ਫਰੈਂਡ ਦਾ ਬਰਥ ਡੇਅ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਸੈਲੀਬਰੇਟ ਇਕੱਠਿਆਂ ਕਰਨਾ ਏਂ

ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਲੇ ਸੋਨੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਸੋਨੀ ਦੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਦੇ ਬਰਥਡੇ ਦੇ ਉੱਪਰ ਜਦੋਂ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਾਜਲ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕ ਤੀਜਾ ਦੋਸਤ ਰਿਵਾਜ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮੌਤ ਦੇ ਘਾਟ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤੇ ਕਾਜਲ ਦੀ

ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਚਾਰ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਕਿਸੇ ਜੰਗਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਸੋਨੇ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਜਾਂ ਤਾਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਸੋਨੀ ਦਾ ਫੋਨ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੋਨੀ ਦਾ ਕਿਤੇ ਅਤਾ ਪਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਪੁਲਸ ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰਵਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਾਜਲ ਦਾ ਨਾਮ ਲਿਖਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਚਿਨ ਤੇ ਰਿਆਜ਼ ਨੂੰ ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫੜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *