Home / खबरे / ਚਾਰ ਫੇਰੇ ਲੈਣ ਬਾਅਦ ਬਾਥਰੂਮ ਦਾ ਬਹਾਨਾ ਲਾ ਗਈ ਲਾੜੀ ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਹੋਇਆ ਰੌਂਗਟੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਕਾਂਡ

ਚਾਰ ਫੇਰੇ ਲੈਣ ਬਾਅਦ ਬਾਥਰੂਮ ਦਾ ਬਹਾਨਾ ਲਾ ਗਈ ਲਾੜੀ ਫਿਰ ਦੇਖੋ ਹੋਇਆ ਰੌਂਗਟੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਕਾਂਡ

ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਦੌਰਾਨ ਗੇੜੇ ਦੀ ਰਸਮ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਹਿੰਦੂ ਰੀਤੀ-ਰਿਵਾਜਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਲਾੜਾ-ਲਾੜੀ ਇਕੱਠੇ 7 ਗੇੜੇ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਮੁਜ਼ੱਫਰਨਗਰ ‘ਚ ਹੋਏ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਉਸ ਸਮੇਂ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਚੌਥੇ ਦੌਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੀ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਪਰਤੀ। ਲਾੜਾ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਕਾਫੀ ਦੇਰ ਤੱਕ ਲਾੜੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰਦੇ ਰਹੇ।

ਪਰ ਫਿਰ ਜੋ ਸੱਚਾਈ ਉਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੀ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ।ਦਰਅਸਲ ਮੁਜ਼ੱਫਰਨਗਰ ਦੇ ਮੁਹੰਮਦਪੁਰ ਗੁੰਮੀ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦੇਵੇਂਦਰ ਨੇ ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇ ਕੇ ਆਪਣਾ ਵਿਆਹ ਇਕ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਤੈਅ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਰਿਸ਼ਤਾ ਉਸ ਦੇ ਮੋਦੀਨਗਰ ਨਿਵਾਸੀ ਪ੍ਰਦੀਪ ਨਾਮਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪ੍ਰਦੀਪ ਇਸ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਸੀ।

ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਦਲੇ ਉਹ ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।ਪ੍ਰਦੀਪ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਦੇਵੇਂਦਰ ਵਿਆਹ ਲਈ ਰਾਜ਼ੀ ਹੋ ਗਿਆ। ਲੜਕੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਵੀ ਉਸ ਨੂੰ ਵਟਸਐਪ ‘ਤੇ ਆ ਗਈ। ਫੋਟੋ ਦੇਖ ਕੇ ਕੁੜੀ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਨਜ਼ਰ ‘ਚ ਹਾਂ ਕਹਿ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਇਹ ਵਿਆਹ ਪਰਤਾਪੁਰ ਦੇ

ਪਿੰਡ ਭੂਦਬਰਾਲ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਤੈਅ ਸੀ। ਬੀਤੇ ਐਤਵਾਰ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇਵੇਂਦਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਚਾਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਵਿਆਹ ਲਈ ਭੂਦਬਰਾਲ ਪਿੰਡ ਦੇ ਇੱਕ ਮੰਦਰ ਪਹੁੰਚੇ।ਮੋਹੀਉਦੀਨਪੁਰ ਬਾਗ ਦੇ ਕੋਲ ਸਥਿਤ ਇਸ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈਆਂ। ਕੁੜੀ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਲੋਕ ਸਨ। ਦੇਵੇਂਦਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਗਹਿਣੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਦੇ ਦਿੱਤੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚਾਰ ਰਾਊਂਡ ਹੋਏ।

ਲੜਕੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਲਾੜੇ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਤੈਅ ਰਕਮ (ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ) ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੜਕੀ ਬਾਥਰੂਮ ਜਾਣ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਕਿਤੇ ਚਲੀ ਗਈ।ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਲਾੜੀ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਆਈ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਕਥਿਤ ਮਾਸੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸਨੂੰ ਲੱਭਣ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਉੱਥੋਂ ਚਲੇ ਗਏ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਵਾਲਾ ਪੰਡਤ ਵੀ ਸਾਰਿਆਂ

ਨੂੰ ਲੱਭ ਕੇ ਲਿਆਉਣ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਉਥੋਂ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਹੁਣ ਲਾੜੇ ਦੇ ਪੱਖ ਦੇ ਸਾਰੇ ਗਹਿਣੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਕੋਲ ਸੀ। ਪਰ ਦੁਲਹਨ ਦੇ ਮੁੜਨ ਲਈ ਕੋਈ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਕਾਫੀ ਦੇਰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੇ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਦੀ ਰੌਸ਼ਨੀ ਜਗ ਗਈ। ਉਸ ਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਇਹ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸੀ।

ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਲਾੜਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਪਰਤਾਪੁਰ ਦੇ ਥਾਣੇ ਪਹੁੰਚੇ ਅਤੇ ਤਹਿਰੀਰ ਦਿੱਤੀ। ਉਸ ਨੇ ਲਾੜੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਵੀ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਦਿਖਾਈ। ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਪਰਤਾਪੁਰ ਨਜ਼ੀਰ ਖਾਨ ਅਨੁਸਾਰ ਲਾੜੇ ਦੇ ਪੱਖ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਮੋਬਾਈਲ ਨੰਬਰ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਜਲਦ ਹੀ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾ ਲਵੇਗੀ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *