Breaking News
Home / खबरे / ਬੋਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਪਾਣੀ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਕੁਝ ਨਿਕਲਿਆ ਅਜਿਹਾ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕ ਰਹਿ ਗਏ ਹੈਰਾਨ

ਬੋਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਪਾਣੀ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਕੁਝ ਨਿਕਲਿਆ ਅਜਿਹਾ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕ ਰਹਿ ਗਏ ਹੈਰਾਨ

ਕਈ ਵਾਰੀ ਸਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਤਾਂ ਵਿਅਕਤੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਜਿਹਾ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਪਾਣੀ ਲਈ ਬੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਬੋਰ ਪੰਜਾਹ ਫੁੱਟ ਤੱਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਹੀ ਅੱਗ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ਦੇਖਦੇ ਦੇਖਦੇ ਅੱਗ ਇੰਨੀ ਭਿਆਨਕ ਹੋਗੀ

ਕੇ ਉੱਤੇ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਨੂੰ ਵੀ ਬੁਲਾਉਣਾ ਪਿਆ ਇਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਨੇ ਆ ਕੇ ਇਸ ਦਾ ਜਾੲਿਜ਼ਾ ਲਿਅਾ ਅਤੇ ਅੱਗ ਤੇ ਬੁਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਹ ਘਟਨਾ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਪੰਨਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਇੱਕ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਬੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਉਸ ਵਿੱਚੋਂ ਅੱਗ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ਅੱਗ ਦੀਆਂ ਲਾਟਾਂ ਏਨੀਆਂ ਕੁ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੇਜ਼ ਸੀ

ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਬੁਝਾਉਣ ਲਈ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਮੰਗਾਉਣੀ ਪਈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਟਾਇਮ ਬਾਅਦ ਅੱਗ ਨੂੰ ਬੁਝਾਇਆ ਗਿਆ ਇਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਸਥਾਨ ਤੇ ਜਾਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਗੈਸ ਦਾ ਭੰਡਾਰ ਸੀ ਜਾਂ ਫੇਰ ਕੋਈ ਪੈਟਰੋਲ ਵਰਗੀ ਵਸਤੂ ਹੋਵੇਗੀ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਇਹ ਅੱਗ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਇਹ ਜਗ੍ਹਾ ਸਕੂਲ ਦੀ ਸੀ ਜਿਥੇ ਕਿ ਬੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਇਸ ਵਿੱਚੋਂ ਅੱਗ ਜਦੋਂ

ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਉਹ ਮਸ਼ੀਨ ਵੀ ਜਾਣਨ ਲੱਗੀ ਜਿਸ ਕਰ ਕੇ ਅੱਗ ਨੂੰ ਬੜੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਨਾਲ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਏਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਹੀ ਪੂਰ ਲਓ ਉਸ ਵਿੱਚੋਂ ਅੱਗ ਨਿਕਲੇ ਜੋ ਕਿ ਇੰਨੀ ਭਿਆਨਕ ਹੋਵੇ ਇਸ ਨਾਲ ਉਥੇ ਹੋਰ ਵੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਸਕਦੀ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਥਾਨ ਸਕੂਲ ਵਿਚ ਸੀ ਜਿਥੇ ਕਿ ਬੋ

ਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਦਾ ਵੀ ਡਰ ਸੀ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਇਸਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਿਸ ਕਰ ਕੇ ਪੁਲਸ ਉੱਥੇ ਆਈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿਚ ਲਿਆਉਂਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਇਸ ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕੁਦਰਤ ਵੱਲੋਂ ਅਜਿਹਾ ਸਿਸਟਮ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦਾ ਅਜੇ ਤੱਕ ਭੇਤ ਨਹੀਂ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਵਿਗਿਆਨੀ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਖੋਜਾਂ ਤੋਂ ਇਸ ਦੇ ਤੱਥਾਂ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਇਸ ਦਾ ਸਪੱਸ਼ਟੀਕਰਨ ਹੋ ਸਕੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *