Breaking News
Home / खबरे / ਵਿਆਹ ਚ ਲਾੜੇ ਨੇ ਮੰਗੀ ਕਾਰ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕਿਵੇਂ ਦੁਲਹਨ ਨੇ ਸਿਖਾਇਆ ਸਬਕ

ਵਿਆਹ ਚ ਲਾੜੇ ਨੇ ਮੰਗੀ ਕਾਰ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕਿਵੇਂ ਦੁਲਹਨ ਨੇ ਸਿਖਾਇਆ ਸਬਕ

ਵਿਆਹ ਦੇ ਦੂਜੇ ਦਿਨ, ਉਸਦੀ ਨਵੀਂ ਲਾੜੀ, ਪ੍ਰਿਆ, ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਚਮਕਦੀ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਦਾਜ ਲੈ ਗਈ ਅਤੇ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਸੂਰਜ ਇੱਕ ਲੰਮੀ ਡਰਾਈਵ ਤੇ ਗਿਆ. ਕਾਰ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਚਲਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਿਆ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਵਰਜਿਆ, ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ – ਹੇ ਮੇਰੇ ਪਿਆਰੇ! ਆਓ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰੀਏ, ਅੱਜ ਤੱਕ ਮੈਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਕਾਰ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ,

ਅੱਜ ਮੇਰੀ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਹੈ, ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਈ ਮੈਂ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਸੀ, ਇਸੇ ਕਰਕੇ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਡੈਡੀ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ!ਪ੍ਰਿਆ ਨੇ ਕਿਹਾ:- ਖੈਰ, ਸੰਗੀਤ ਘੱਟ ਹੋਣ ਦਿਓ…. ਪ੍ਰਿਆ ਨੇ ਆਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, ਫਿਰ ਅਚਾਨਕ ਇੱਕ ਭਿਖਾਰੀ ਕਾਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਿਆ. ਬੜੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਨਾਲ ਬ੍ਰੇਕ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਸੂਰਜ ਨੇ ਪੂਰੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ,

ਪਰ ਤੁਰੰਤ ਉਸ ਨੂੰ ਗਾਲ੍ਹਾਂ ਕੱਦਿਆਂ ਕਿਹਾ-ਆਬੇ ਮਰ ਜਾਏਗਾ, ਕੀ ਭਿਖਾਰੀ ਜੀਜਾ, ਤੁਸੀਂ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਪ੍ਰਿਆ ਕਾਰ ਤੋਂ ਉਤਰ ਕੇ ਉਸ ਭਿਖਾਰੀ ਦੇ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚੀ, ਉਹ ਅਪਾਹਜ ਸੀ, ਉਸ ਤੋਂ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਸ ਵਿੱਚੋਂ 100 ਰੁਪਏ ਕੱ and ਕੇ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਹਵਾਲਾ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ – ਮਾਫ ਕਰਨਾ ਚਾਚਾ, ਉਹ ਸਾਡੀ ਗੱਲ ਵਿੱਚ ਦੁਖੀ

ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਸੀ ਇਹ ਲਓ, ਅਸੀਂ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਹੈ, ਮਠਿਆਈਆਂ ਖਾਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੇਵਾਂਗੇ.ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਕਿ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਸਾਈਡ ਤੇ ਲੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਫੁੱਟਪਾਥ ਤੇ ਬਿਠਾ ਦਿੱਤਾ, ਭਿਖਾਰੀ ਨੇ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ, ਸੂਰਜ ਨੇ ਵਾਪਸ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਬੈਠੀ ਪ੍ਰਿਆ ਨੂੰ ਕਿਹਾ: – ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗੇ ਉਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਸਦੀ ਹਿੰਮਤ ਵਧਦੀ ਹੈ, ਭਿਖਾਰੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ,

ਪ੍ਰਿਆ ਮੁਸਕਰਾਉਂਦੀ ਹੋਈ ਕਿਹਾ – ਸੂਰਜ, ਇੱਕ ਭਿਖਾਰੀ ਮਜਬੂਰ ਸੀ, ਇਸੇ ਲਈ ਉਹ ਭੀਖ ਮੰਗ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਭਾਵੇਂ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਹੈ, ਲੋਕ ਦਾਜ ਦੀ ਭੀਖ ਮੰਗਦੇ ਹਨ. ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਗਰੀਬ ਲੜਕੀ ਦੇ ਮਾਪਿਆਂ, ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਇਸ ਦਾਜ ਵਿੱਚ ਖੂਨ ਅਤੇ ਪਸੀਨਾ ਪਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ .. ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਕਾਰ ਮੰਗੀ ਸੀ, ਤਾਂ ਭਿਖਾਰੀ ਕੌਣ ਬਣ ਗਿਆ ?? ਕੀ ਉਹ ਅਪਾਹਜ ਸੀ ਜਾਂ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *