Home / खबरे / ਨਾਲ ਵਾਲੇ ਕਮਰੇ ਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਘਰਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਜਾ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਨਾਲ ਵਾਲੇ ਕਮਰੇ ਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਘਰਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਜਾ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਜੇ ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੋਨੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਅਜੀਬ ਅਵਾਜ਼ਾਂ ਸੁਣੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਇਹ ਵੇਖਣ ਲਈ ਉਤਸੁਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਕੌਣ ਮੌਜੂਦ ਹੈ? ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਫੋਰਟ ਮੈਕਮੁਰੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹੋਇਆ। ਉਸਨੇ ਨੋਟਿਸ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਖੌਫਨਾਕ ਰਿੱਛ ਉਸਦੇ ਘਰ ਦੇ ਇੱਕ ਕੋਨੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ.

ਰੈਡੀ ਪਰਿਵਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਬੈਠਾ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਉਸਨੇ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਸੁਣਨੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਸਨੇ ਅਜੇ ਵੀ ਕਲਪਨਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਸੀ ਕਿ ਉਸਦੇ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਰਿੱਛ ਮੌਜੂਦ ਸੀ.
ਇੱਕ 600 ਪੌਂਡ ਦਾ ਚਰਬੀ ਵਾਲਾ ਤਾਜ਼ਾ ਰਿੱਛ ਘਰ ਦੀਆਂ ਕੰਧਾਂ ਨੂੰ ਖੁਰਕ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ।

ਮੋਟਾ ਤਾਜ਼ਾ ਰਿੱਛ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ
ਸੀਬੀਸੀ ਐਡਮੰਟਨ ਦੇ ਰੇਡੀਓ ਐਕਟਿਵ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਘਰ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣੀ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਆ ਕੇ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ – ‘ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਕੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ? ਸਾਰਾ ਘਰ ਕਿਉਂ ਖੁਰਚਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ? ’ਜਦੋਂ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਝ ਆਈ, ਵੱਡਾ ਪੁੱਤਰ ਆਇਆ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਘਰ ਦੇ ਹਾਲ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਹੈ.

ਜਦੋਂ ਹਰ ਕੋਈ ਹਾਲ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਵੇਖਿਆ, ਉਸਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਕਾਲਾ ਅਤੇ 600 ਪੌਂਡ ਦਾ ਰਿੱਛ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ, ਜੋ ਉੱਚੀ ਆਵਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਘੁਰਾੜੇ ਮਾਰ ਰਿਹਾ ਸੀ. ਉਸਨੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਸਮਾਨ ਵੀ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮ ਰਿਹਾ ਸੀ.ਰੈਡੀ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਗੁਆਂ neighborsੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਾਲ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਬੈਰੀਕੇਡ ਬਣਾਏ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦਰਵਾਜ਼ਾ

ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਜੋ ਭਾਲੂ ਬਚ ਸਕੇ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਭਾਲੂ ਘਰ ਦੀ ਖਿੜਕੀ ਤੋੜ ਕੇ ਅੰਦਰ ਆਇਆ ਸੀ। ਕਰੀਬ ਅੱਧੇ ਘੰਟੇ ਦੀ ਜੱਦੋ -ਜਹਿਦ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਜੰਗਲੀ ਰਿੱਛ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆਇਆ, ਪਰ ਇਹ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਦਾ ਰਿਹਾ. ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਰਾ ਖੇਤਰ ਰਿੱਛਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਲੱਭਣਾ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ, ਅਲਬਰਟਾ ਮੱਛੀ ਅਤੇ ਜੰਗਲੀ ਜੀਵ ਦੁਆਰਾ ਇਸਨੂੰ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਲਈ ਇੱਕ ਜਾਲ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ.

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *