Home / खबरे / ਬੰਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਹੱਦ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਦੇਖੋ ਕਾਰਨਾਮੇ

ਬੰਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਹੱਦ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਦੇਖੋ ਕਾਰਨਾਮੇ

ਇਸ ਬੰਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਹੱਦ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਬੰਦਰਾਂ ਦੇ ਦੇਖੋ ਕਾਰਨਾਮੇ ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਕ ਬੰਦਰ ਕਿਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਇਕ ਲੜਕੇ ਤੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਰਾਹ ਵਿਚ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਲੰਘਦਾ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਕ ਕੇ ਇਸ ਦੀ ਸਕੂਟਰੀ ਤੇ ਸਵਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਉਸ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਲੜਕਾ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਪੁਚਕਾਰ ਦਾ ਹੋਇਆ ਉੱਥੋਂ ਜਾਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋਗੇ ਕੀ ਇਕ ਲੜਕੀ ਜੋ ਕਿ ਮੰਦਰ ਦੇ

ਹੱਥੋਂ ਪਲੇਟ ਖੋਹਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਤੇ ਬੰਦਰ ਉਸਦੇ ਵੱਲ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਝਪੱਟਾ ਮਾਰਨ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਤੇ ਲੜਕੀ ਉੱਥੋਂ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੰਦਰ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਛੱਡਦਾ ਨਹੀਂ ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਬੰਦ ਰਹੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਹਨ ਦਰਅਸਲ ਇੱਕ ਬਾਂਦਰ ਜੋ ਕਿ ਮਗਰਮੱਛ ਦੇ ਮੂੰਹ ਵਿੱਚ ਥੋਡ਼੍ਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਜੋ ਕਿ ਬਾਹਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਬੰਦਰ ਇਹ ਹੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਰੰਤ ਆਪਣੇ ਬਾਂਦਰਾਂ ਦੇ ਝੁੰਡ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਤਲਾਬ ਦੇ ਵਿਚ ਬਾਂਦਰ ਮਗਰੋਂ ਮਾਰਚ

ਦੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੂੰਹ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਕੀ ਸਿੱਧ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਆਪਣੇ ਟੋਲੇ ਵੱਲ ਵਧਦਾ ਹੈ ਤੇ ਮੰਦਰ ਦਾ ਚੋਣ ਦੇ ਉਸ ਮਗਰਮੱਛ ਨੂੰ ਇਸ ਕਦਰ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਅਖ਼ੀਰ ਛੋਟਾ ਮੰਦਰ ਛੱਡਣਾ ਹੀ ਪੀਂਦਾ ਹੈ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *