Breaking News
Home / खबरे / ਬੈਂਡ ਥੱਲੋਂ ਆਈਆਂ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਦੇਖੋ ਫੇਰ ਜਦੋਂ ਪਤੀ ਨੇ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਬੈਂਡ ਥੱਲੋਂ ਆਈਆਂ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਦੇਖੋ ਫੇਰ ਜਦੋਂ ਪਤੀ ਨੇ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉੱਡੇ ਹੋਸ਼

ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਣ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਖ਼ਬਰ ਆਈ ਹੈ. ਇਹ ਖਬਰ ਉਸ ਤਸਵੀਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ ਜੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇੱਕ ਜ਼ਹਿਰੀਲੀ ਮੱਕੜੀ ਇਸਦੇ ਸੈਂਕੜੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ.

ਦਰਅਸਲ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸਦਾ ਨਾਮ ਗਿੱਲ ਹੈ। ਗਿੱਲ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਤੋਂ ਕੁਝ ਅਜੀਬ ਜਿਹੀਆਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸਨ, ਅਤੇ ਇਹ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਸੁਣ ਕੇ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਬਿਸਤਰੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ.ਉਸ ਨੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਵੇਖਿਆ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ।

ਉਸ ਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਹਨੇਰਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਕੁਝ ਵੀ ਸਹੀ ੰਗ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦਾ ਸੀ. ਇਸ ਕਾਰਨ, ਉਸਨੇ ਆਪਣਾ ਕੈਮਰਾ ਬਾਹਰ ਕੱਿਆ ਅਤੇ ਫਲੈਸ਼ ਜਗਾਇਆ ਅਤੇ ਮੰਜੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚੀ. ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਤਸਵੀਰ ਵੇਖੀ, ਉਸਦੀ ਚੀਕ ਬਾਹਰ ਆ ਗਈ. ਤਸਵੀਰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਉਹ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ. ਦਰਅਸਲ, ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜ਼ਹਿਰੀਲੀ ਮੱਕੜੀ ਆਪਣੇ ਸੈਂਕੜੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ.

ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੰਜੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਮੌਜੂਦ ਇਹ ਮੱਕੜੀ ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਦੀ ਭਟਕਦੀ ਮੱਕੜੀ ਸੀ, ਜੋ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਹੱਥ ਜਿੰਨੀ ਵੱਡੀ ਹੈਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਪ੍ਰਜਾਤੀ ਦੀਆਂ ਮੱਕੜੀਆਂ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜੰਗਲ ਵਿੱਚ ਪਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਇਹ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਦੇ ਘਰ ਕਿਵੇਂ ਪਹੁੰਚੀਆਂ, ਇਸ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ। ਵੈਸੇ, ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਨੇ ਬਚਾਅ ਟੀਮ ਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਚਾਅ ਟੀਮ ਨੇ ਸਾਰੀਆਂ ਮੱਕੜੀਆਂ ਨੂੰ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਿਆ. ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ, ਮੱਕੜੀ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉਡਾ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਗਿੱਲ ਨੂੰ ਸਾਲ ਦਾ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਬਣਾਇਆ ਹੈ.

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *