Breaking News
Home / खबरे / ਚਾਰ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇਕ ਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ ਕੁੱਤਾ ਸੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੇ ਰਹਿ ਗਏ ਸਭ ਹੈਰਾਨ

ਚਾਰ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇਕ ਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ ਕੁੱਤਾ ਸੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੇ ਰਹਿ ਗਏ ਸਭ ਹੈਰਾਨ

ਦੋਸਤੋ ਅਕਸਰ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੱਤੇ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵਫਾਦਾਰ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀ ਕਰੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕੁੱਤੇ ਬੰਦਿਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚੰਗੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਦੀ ਹਰ ਸਮੇਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਰਦੇ ਨੇ ਕੁੱਤਾ ਕੋਈ ਵੀ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦਾ ਪਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮਾਲਕੀ ਆਪਣੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਛੱਡ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਮਾਮਲਾ ਥਾਈਲੈਂਡ ਤੋਂ

ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਲੀਊ ਨਾਮ ਦੇ ਇਸ ਕੁੱਤੇ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਕੁੱਤੀ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਜਿੱਥੇ ਚਾਰ ਸਾਲ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਹੀ ਖੜ੍ਹ ਕੇ ਆਪਣੇ ਸਿਰਫ਼ ਮਾਲਕ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਜੰਗਲੀ ਕੁੱਤਾ ਵੀ ਕਹਿ ਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਭਜਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਪਰ ਹਰ ਕੋਈ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ ਆਖਰਕਾਰ

ਇਕ ਅੌਰਤ ਨੇ ਇਸ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਗੋਦ ਲਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਲੈ ਗਈ ਇਸਦੀ ਟਰੀਟਮੈਂਟ ਵਗੈਰਾ ਕਰਾਈ ਡਾਕਟਰਾਂ ਕੋਲ ਸਭ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਵੀ ਕਰਵਾਇਆ ਪਰ ਇਹ ਕੁੱਤਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਉੱਥੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਰੁਕ ਸਕਿਆ ਇਸ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਫਿਰ ਉਸੇ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆ ਕੇ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਲੈ ਕੇ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂਇੱਕ ਕੁੱਤੇ ਨੇ ਥਾਈਲੈਂਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਦੇ ਉਮੀਦ ਨਹੀਂ ਛੱਡੀ. ਕੁੱਤੇ ਨੇ ਚਾਰ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਉਸੇ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕੀਤੀ. ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈਆਂ ਅਤੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਮਿਲੀ. ਕੁੱਤੇ ਦਾ ਨਾਮ ਲਿਓ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਖਾਨ ਕੀਨ, ਥਾਈਲੈਂਡ ਵਿੱਚ ਮਾਲਕ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ. ਉੱਥੋਂ ਲੰਘ ਰਹੇ ਲੋਕ ਉਸ ਨੂੰ ਜੰਗਲੀ ਕੁੱਤਾ ਸਮਝਦੇ ਸਨ, ਪਰ ਕਈ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੱਕ ਇੱਕ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਬੈਠਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਹਗੀਰਾਂ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਉਹ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣ ਗਿਆ.

ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਉਸਨੂੰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ, 45 ਸਾਲਾ ਸਵਲਾਕ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਲੈ ਗਿਆ. ਉਸ ਦੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਕਈ ਹਿੱਸਿਆਂ ‘ਤੇ ਲਾਗ ਸੀ. ਉਸ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਲੀਓ ਨੇ ਘਰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਖੜ੍ਹਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ. ਸਵਾਲਕ ਸਮਝ ਗਿਆ ਕਿ ਲਿਓ ਕਿਸੇ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਉਸਦੇ ਲਈ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਪਾਣੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੀ ਸੀ.

ਲਗਾਤਾਰ ਕਈ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੱਕ ਲਿਓ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 64 ਸਾਲਾ ਨੇਂਗ ਨੋਈ 64 ਸਾਲਾ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ. ਨੇਂਗ ਦੀ ਧੀ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਈਆਂ. ਦਰਅਸਲ, 16 ਫਰਵਰੀ 2015 ਨੂੰ, ਨੇਂਗ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਬੋਨਬੋਨ ਗਏ ਸਨ. ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਜਦੋਂ ਕਾਰ ਸਿਗਨਲ ਤੇ ਰੁਕ ਗਈ, ਉਹ ਖਿੜਕੀ ਦੇ ਬਾਹਰ ਭੱਜ ਗਈ. ਜਿਸਨੂੰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਵੇਖ ਸਕਿਆ. ਬਹੁਤ ਭਾਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਜੋੜਾ ਬੌਨ-ਬੌਨ ਪਰਤਿਆ ਪਰ ਲੀਓ ਦਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ.

4 ਸਾਲ ਜਦੋਂ ਧੀ ਨੇ ਨਿੰਗ ਨੂੰ ਲਿਓ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਈਆਂ, ਉਹ ਰੋ ਪਈ. ਉਹ ਤੁਰੰਤ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸੇ ਜਗ੍ਹਾ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਜਿਸਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ. ਜਦੋਂ ਨੰਗ ਲੀਓ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ, ਉਸਨੇ ਉਸਨੂੰ ਬੋਨ-ਬੋਨ ਕਿਹਾ. ਲਿਓ ਨੂੰ ਲੈਣ ਲਈ, ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ fromਰਤ ਤੋਂ ਇਜਾਜ਼ਤ ਲਈ ਗਈ ਸੀ ਜੋ ਉਸਦੇ ਲਈ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਪਾਣੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਆਉਂਦੀ ਸੀ. ਆਪਣੇ ਬੌਸ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਭਾਵੁਕ ਕਰ ਦਿੱਤਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰਦੇ ਹੋਵਾਂਗੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਿਖਾ ਸਕੀਏ ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਮੁਸਕਾਨ ਲਿਆ ਸਕਣ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਦੁੱਖ ਤਕਲੀਫ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਟੁੱਟ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਹਾਸੇ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦਿਆਂ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਖਾ ਸਕੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਨੋਬਲ ਉੱਚਾ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਪੇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰੇਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *