Home / खबरे / ਔਰਤ ਦੇ ਪੇਟ ਚੋਂ ਤਲੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਕੀੜੀਆਂ ਕਿ ਦੇਖ ਸਭ ਰਹਿ ਗਏ ਹੈਰਾਨ

ਔਰਤ ਦੇ ਪੇਟ ਚੋਂ ਤਲੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਕੀੜੀਆਂ ਕਿ ਦੇਖ ਸਭ ਰਹਿ ਗਏ ਹੈਰਾਨ

ਦੋਸਤੋ ਸਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਡੇ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਅਸੀਂ ਤਾੜਨਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਮੁਸਲਿਮ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਵਿਚ ਅਕਸਰ ਹੀ ਸਾਡੀ ਜਾਨ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਫ਼ਨਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਗੁਸਲ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਔਰਤ ਨੂੰ

ਔਰਤ ਤੇ ਮਰਦ ਨੂੰ ਮਰਦ ਹੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਕ ਮਾਮਲਾ ਅਜੇ ਆਇਆ ਕਿ ਇਕ ਆਦਮੀ ਜੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਕਬਰਿਸਤਾਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਗੁਸਲ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਬੁਲਾਉਣ ਦਾ ਤੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਿੱਛੇ ਪਿੱਛੇ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਬੰਦੇ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਔਰਤਾਂ

ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਔਰਤ ਉਸ ਨੂੰ ਕਮਰੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਲੈ ਜਾਂਦੀ ਔਸ ਕਮਰੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇਕ ਔਰਤ ਪਈ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਪੇਟ ਚੋਂ ਕੀੜੇ ਨਿਕਲ ਰਹੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਉਹ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸਨੂੰ ਗੁਸਲ ਦੇਣੀ ਐਂ ਤੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅੱਲ੍ਹਾ ਤੋਂ ਡਰੋ ਅੱਲ੍ਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੋਇਆ ਏ ਕਿ ਗੁਸਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਔਰਤ ਹੀ ਲਵੇਗੀ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ

ਹੈ ਕਿ ਔਰਤ ਇਹ ਔਰਤ ਘਰ ਵਿਚ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਇਸ ਦਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਤੇ ਇਹ ਔਰਤ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਪਈ ਰਹੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੇ ਕੀੜੇ ਚੱਲ ਪਏ ਉਸ ਵੇਲੇ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਬਾਹਰ ਤੱਕ ਇਸ ਦੀ ਬਦਬੂ ਵੀ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਉਹ ਕਾਫੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਗਏ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੀ ਹੁੰਦੈ ਤੁਸੀਂ ਖ਼ੁਦ ਹੀ ਵੇਖ ਲਵੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *