Breaking News
Home / खबरे / ਖੇਡਾਂ ਦੀ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਪਾਏ ਜੋ ਹੋਏ ਕੈਮਰੇ ਚ ਕੈਦ

ਖੇਡਾਂ ਦੀ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਪਾਏ ਜੋ ਹੋਏ ਕੈਮਰੇ ਚ ਕੈਦ

ਵੀਡੀਓ ਅਕਸਰ ਅਸੀਂ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਤੇ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੀਆਂ ਦਾ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਵਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜੋ ਕਿ ਸਿਰਫ਼ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਹਨ ਖੇਡਦੇ ਸਮੇਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਵੋਗੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ

ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਕਈ ਖਿਡਾਰੀ ਅਤੇ ਵਧੀਆ ਦਿੱਖ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਲਈ ਅਜਿਹੇ ਕੱਪੜੇ ਪਾਉਂਦੇ ਨੇ ਜੋ ਕਿ ਸਹੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਤੇ ਉਹ ਹਵਾ ਦੇ ਨਾਲ ਉੱਡਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅੰਡਰ ਗਾਰਮੈਂਟ ਵੀ ਦਿਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਪਾਲ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਿਰ ਤੇ ਨਾ ਹੋਣ ਜਾਂ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਾ ਹੋਣ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵੈੱਗ ਪਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇੱਕ ਖਿਡਾਰਨ

ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਪੈੱਗ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਉੱਚੀ ਛਲਾਂਗ ਲਗਾਉਣ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਬੈਗ ਪੀਕੇ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਛਲਾਂਗ ਮੌਕੇ ਕੋ ਮਾਰ ਰਹੀ ਸੀ ਜੋ ਵੀ ਹੋਵੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਪਲ ਸੀ ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਆਪਣਾ ਖੇਡ ਵੰਨਗੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਇੱਕ ਟੈਨਿਸ ਖੇਡਦੇ ਖਿਡਾਰੀ ਜੋ ਕਿ ਕਾਫ਼ੀ ਚੰਗਾ ਖੇਡ ਰਹੇ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ

ਮੈਚ ਹੀ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਪਰ ਅਚਾਨਕ ਿਖਡਾਰੀ ਰੁਕ ਜਾਂਦਾ ਏ ਦੂਸਰੇ ਨੂੰ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਪਤਨ ਹੁੰਦਾ ਤੇ ਰੈਕੇਟ ਦੇ ਅਦਾਲਤੀ ਰੂਹ ਬੋਲ ਉਸ ਵੱਲ ਸੁੱਟਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਹੀ ਬਾਲ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਾਰਟ ਤੇ ਲੱਗ ਗਿਆ ਤਾਂ ਹਾਰ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਆਈਸ ਸਕੇਟਿੰਗ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦਾ ਟਾਸ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਰੈਫਰੀ ਆਉਂਦਾ ਏ ਜਦੋਂ ਰੈਫਰੀ ਵਾਪਸ ਜਾਣ ਲੱਗਦਾ

ਉਸ ਦਾ ਪੈਰ ਤਿਲਕ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਬਰਫ਼ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆ ਕੇ ਡਿੱਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੋ ਸਹਾਰਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦੈ ਤੋਂ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਕਾਫੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਕਾਫ਼ੀ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਹੇ ਪਾਲਣੇ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਹੋਣਾ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵੀ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਨੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *