Breaking News
Home / खबरे / ਇੱਕ ਸੂਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਮਾਲੋ ਮਾਲ ਹੋਇਆ ਇਹ ਸ਼ਖ਼ਸ ਸੱਚਾਈ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੇ ਉੱਡੇ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼
g

ਇੱਕ ਸੂਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਮਾਲੋ ਮਾਲ ਹੋਇਆ ਇਹ ਸ਼ਖ਼ਸ ਸੱਚਾਈ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਤੇ ਉੱਡੇ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼

ਕਈ ਵਾਰ ਦੋਸ਼ ਦੋ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਤੇ ਫਿਰ ਵੀ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਪੈਸੇ ਕਮਾਏ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਲੋਕ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਅਮੀਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਅਸੀਂ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨੇ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ਖ਼ਸ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜੋ ਕਿ ਚਾਈਨਾ ਦਾ ਇੱਕ ਗ਼ਰੀਬ ਕਿਸਾਨ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਲਈ ਕਿਸਾਨ ਨੂੰ ਸੂਰ ਦੇ ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਕੁਝ ਹੋਇਆ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉਹ

ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚ ਹੈ ਚਾਈਨਾ ਦੇ ਵਿਚ ਅਕਸਰ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਮੀਟ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਹ ਹਰ ਦਿਨ ਨਵਾਂ ਨਵਾਂ ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਕਿਸਾਨ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰਨ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਸੂਰ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਕੀਤਾ ਸੂਰ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਹ ਸੂਰਮਾ ਆਪਣੇ ਘਰੇ ਲਿਆਇਆ

ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰ ਲਿਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਫ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤੇ ਕੱਟ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਨੂੰ ਪੇਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਪੱਥਰ ਵਿਖੇ ਪੱਥਰਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਤਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਕਿ ਅਸਲ ਵਿਚ ਚੀਜ਼ ਕੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿਚ ਸੰਭਾਲ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਦਿਨ ਸ਼ਹਿਰ ਜਾ ਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਵਿਖਾ ਕੇ ਲਿਆਇਆ

ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਤਾ ਤਾਂ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਬਿਰਜੂ ਉਸ ਨੂੰੂ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਉਸ ਪੱਥਰ ਦੀ ਕੀਮਤ ਚਾਰ ਲੱਖ ਸੱਤਰ ਹਜ਼ਾਰ ਪਾਊਂਡ ਯਾਨੀ ਕਿ ਚਾਰ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੇ ਉਹ ਸਾਰੇ ਪੱਖੋਂ ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੂਫ਼ਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾ ਦਿਖਾਈ ਜਾਂਦੀ ਤੇ ਉਹ ਪੱਥਰਾਂ ਨੂੰ ਸਿੱਟ ਦਿੰਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਨਹੀਂ ਸੀ ਬਦਲੀ ਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਕਿਸਾਨ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਹੀ ਮਾਲੋਮਾਲ ਤੇ ਕਰੋੜਪਤੀ ਬਣ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *