Breaking News
Home / खबरे / ਰਾਹ ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਏ ਬਲਦ ਨੂੰ ਇਸ ਹਾਲ ਵਿੱਚ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸ਼ੱਕ ਜਦੋਂ ਸੱਚਾਈ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਤਾਂ ਉੱਡ ਗਏ ਹੋਸ਼

ਰਾਹ ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਏ ਬਲਦ ਨੂੰ ਇਸ ਹਾਲ ਵਿੱਚ ਦੇਖ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸ਼ੱਕ ਜਦੋਂ ਸੱਚਾਈ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ ਤਾਂ ਉੱਡ ਗਏ ਹੋਸ਼

ਗਰਮੀ ਦੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਅਕਸਰ ਹੀ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਪੱਖੇ ਥੱਲੇ ਏਸੀ ਚਲਾ ਕੇ ਕੁੱਲ ਥੱਲੇ ਜਾਂ ਦਰੱਖਤਾਂ ਦੀ ਛਾਂ ਹੇਠਾਂ ਬੈਠਿਆ ਜਾਂਦਾ ਏ ਪਰ ਜਾਨਵਰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਜੀਵ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬੋਲ ਕੇ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਉਹ ਸਿਰਫ਼ ਜਿਵੇਂ ਆਦਮੀ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਵੇਂ ਹੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿੱਦਿਆ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਧੁੱਪੇ ਵਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਤਾਂ ਧੁੱਪੇ ਖੜ੍ਹੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਜੇਕਰ ਸ਼ਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਨਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਛਾਂ ਵਿੱਚ ਖਡ਼੍ਹੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਆਵਾਰਾ ਜਾਨਵਰ ਜੋ ਕਿ ਗਰਮੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖ਼ੁਦ ਸ਼ਾਮ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਥਾਂ ਨਾ ਮਿਲੇ ਤਾਂ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਧੁੱਪ ਵਿਚ ਬੈਠਣਾ ਹੀ ਇੱਕ ਸਹਾਰਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇੱਥੇ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਬਲਦ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਕਿਉਂਕਿ ਧੁੱਪ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹਾ

ਪਰ ਧੁੱਪ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹੇ ਖੜ੍ਹੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਅਜਿਹਾ ਦਿਮਾਗ਼ ਆਇਆ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦੇ ਬਲਦ ਬਾਰੇ ਵੀ ਸੋਚਿਆ ਗਿਆਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਇੰਨੀ ਗਰਮੀ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਗਰਮੀ ਲੱਗਦੀ ਹੋਣੀ ਹੈ ਉਸਦੇ ਵਲੋਂ ਵਧਦੇ ਉਪਰ ਚਾਦਰ ਪਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਤੇ ਰੇਹੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਚਾਦਰ ਨੂੰ ਡੰਡਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉੱਪਰ ਛੱਤ ਬਣਾ ਕੇ ਬੰਨ੍ਹ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਦੇ ਕਰਕੇ

ਬਲ ਦੇ ਉੱਪਰ ਵੀ ਛੱਤ ਬਣ ਗਈ ਤੇ ਛਾਂ ਹੋ ਗਈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਇੱਕ ਦੇ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੇ ਕਮੈਂਟ ਹਨ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਵੀਰ ਦਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੋ ਕਿ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸੋਚਦਾ ਹੈ ਪਰ ਕਈਆਂ ਦੇ ਸੋਚ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਸਿਰ ਨੂੰ ਧੁੱਪ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਥੋੜ੍ਹਾ ਹੋਰ ਅੱਗੇ ਵਧੀ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਸੀ ਪਰ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਨਿਵੇਕਲਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *