Home / खबरे / ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਓਵਰਟੇਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਇਹ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਾਲਾ ਦੇਖੋ ਨਿੱਕੀ ਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਪਈ ਕਿੰਨੀ ਭਾਰੀ

ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਓਵਰਟੇਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਇਹ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਾਲਾ ਦੇਖੋ ਨਿੱਕੀ ਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਪਈ ਕਿੰਨੀ ਭਾਰੀ

ਜਦੋਂ ਵੀ ਅਸੀਂ ਛੱਡਤੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਕਾਰ ਜਾਂ ਫਿਰ ਸਾਈਕਲ ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਵੱਡਾ ਵਾਹਨ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਦੀਆਂ ਤਾਂ ਸੜਕ ਦੇ ਉੱਪਰ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਪੀਡ ਲਿਮਿਟ ਜਾਂ ਫਿਰ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਇੱਧਰ ਉੱਧਰ ਵੇਖ ਕੇ ਹੀ ਮੋੜਨ ਦੇ ਲਈ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਲਿਖੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਮੱਥੇ

ਤੇ ਹੱਥ ਜ਼ਰੂਰ ਮਾਰੋਗੇ ਕਿ ਆਖ਼ਰ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੀ ਨਿੱਕੀ ਜਿਹੀ ਗ਼ਲਤੀ ਕਿਉਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਕਸਰ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਟਰੱਕ ਕਾਫੀ ਸਪੀਡ ਤਿਆਰੀਆਂ ਹੁੰਦੈ ਅਤੇ ਪਿੱਛੋਂ ਬਾਈਕ ਵਾਲਾ ਓਵਰਟੇਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦੈ ਜਦੋਂ ਟਰੱਕ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਬਾਈਕ ਵਾਲਾ ਇਕ ਸਾਈਡ ਤੋਂ ਹੋ ਕੇ ਅੱਗੇ ਲੰਘਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਉਸ

ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਹੁੰਦਾ ਬਾਈਕ ਤੇਜ਼ ਚਲਾਉਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਤਾਂ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਪਰ ਜੋ ਪਿੱਛੇ ਬੈਠਾ ਹੁੰਦੈ ਜੋ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਉਹ ਬਹੁਤ ਦਰਦਨਾਕ ਹੁੰਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਜਦੋਂ ਟਰੱਕ ਵਾਲੇ ਦੇ ਕੋਲ ਲੰਘਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਟਰੱਕ ਵਾਲਾ ਬਾਈਕ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਨੂੰ ਮੋੜ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਨਾਲ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਲੰਘ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਜੇਕਰ ਇਸ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਾਲੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਕੁਝ ਸਮਾ ਰੁਕਿਆ ਜਾਂਦਾ ਤੇ ਉਹ ਫਿਰ ਲੰਘ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਨਾ ਹੁੰਦਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *