Home / खबरे / ਸਾਉਣ ਨੂੰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਨੌਜਵਾਨ ਤੰਗ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਖ਼ੁਦ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ

ਸਾਉਣ ਨੂੰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਨੌਜਵਾਨ ਤੰਗ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਖ਼ੁਦ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ

ਦੋਸਤੋ ਅਕਸਰ ਹੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਏ ਕਿ ਸਾਂਢ ਗੁੱਸਾ ਕਾਫ਼ੀ ਭੈੜਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਕਿਸਾਨ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆਇਆ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦਾ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਦੋਸਤੋ ਪਹਿਲਾਂ ਨੌਜਵਾਨ ਵੱਲੋਂ ਸਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਗੁੱਸੇ ਨਾਲ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸੇ ਮੁੱਕੀਆਂ ਨਾਲ ਵਾਰ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਕਦੇ ਉਸਦੇ ਲੱਤਾਂ ਮਾਰੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਸਾਣ ਤੇ

ਵੱਲੋਂ ਇਕੱਲੇ ਸਿੰਘ ਜੇ ਵਿਖਾ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹਟ ਜਾਇਆ ਜਾਂਦੈ ਪਰ ਨੌਜਵਾਨ ਕਿੱਥੇ ਹੱਟਦੈ ਉਸਦੇ ਵਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਸਾੜਨਾ ਪੰਗੇ ਲਏ ਜਾਂਦੇ ਸੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਸਾਂਢ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆਇਆ ਤਾਂ ਫੇਰ ਦੇਖੋ ਜੋ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਣ ਲੱਗਿਆ ਸਾਂਡ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਤਾਂ ਫਿਰ ਸਾਨ ਨੇ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਆਪਣਾ ਗੁੱਸਾ ਉਸ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਪਰ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਫਿਰ ਵੀ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਾਈ

ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਲੱਤਾਂ ਵੀ ਮਾਰੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਪਰ ਸਾਲ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਆਪਣਾ ਗੁੱਸਾ ਕਾਬੂ ਕਰ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਪਰ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਸਮਾਂ ਆਇਆ ਜਦੋਂ ਸਾਂਢ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਗੁੱਸਾ ਕਾਬੂ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸਿੰਘ ਘੁਮਾ ਕੇ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੇ ਮਗਰ ਪਿਆ ਤਾਂ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਭੱਜ ਕੇ ਵੜਿਆ ਅੰਦਰ ਜੇਕਰ ਨੌਜਵਾਨ ਉਥੋਂ ਨਾ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦਾ ਜੋ ਹਾਲ ਹੁੰਦਾ ਉਹ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਵੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਣਾ ਸੀ
ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *