Home / खबरे / ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿੱਥੇ ਮਾਸਕ ਲਗਾ ਕੇ ਘੁੰਮ ਰਹੀ ਸੀ ਲੜਕੀ ਅਚਾਨਕ ਉੱਠਿਆ ਮਾਸਕ ਤਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹ ਗਿਆ ਰਾਜ

ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿੱਥੇ ਮਾਸਕ ਲਗਾ ਕੇ ਘੁੰਮ ਰਹੀ ਸੀ ਲੜਕੀ ਅਚਾਨਕ ਉੱਠਿਆ ਮਾਸਕ ਤਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹ ਗਿਆ ਰਾਜ

ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਇਸ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਮਾਸਕ ਲਗਾਉਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਮਾਸਕ ਤੋਂ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਸਾਨੂੰ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਦੇ ਲਈ ਮਾਸਕ ਲਗਾਉਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿਤੇ ਵੀ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਸਾਡਾ ਮਾਸਕ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਵਿਆਹਾਂ ਸ਼ਾਦੀਆਂ ਚ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮਾਸਕ ਲਗਾਏ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਸੈਲਫੀਆਂ ਲੈਣ ਸਮੇਂ ਵੀ ਸਾਡੇ ਮਾਸਕ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਲਗਾਏ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਇਕ ਕੁੜੀ ਦਿਸ਼ਾ ਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ

ਕਰਨ ਲੱਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀ ਬਾਹਰ ਬੀਚ ਤੇ ਘੁੰਮਣ ਆਉਂਦੀ ਧੁੱਪ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੇਜ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਮਾਸਕ ਉਸ ਦੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਲੱਗਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੰਨੀ ਤੇਜ਼ ਹਵਾ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਮਾਸਕ ਟੁੱਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਲੜਕੀ ਦੀ ਅਸਲ ਸੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਰਾਜ਼ ਖੁੱਲ੍ਹ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਲੜਕੀ ਦੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੇਕਅੱਪ

ਕੀਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਲੜਕੀ ਜਦੋਂ ਆਪਣਾ ਮਾਲਕ ਲਾਈ ਰੱਖਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪੂਰੀ ਸੋਹਣੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦਾ ਮਾਸਿਕ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਏ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਮੂੰਹ ਦੋ ਰੰਗਾ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਇਮਾਕ ਲੱਗੇ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦਾ ਮੂੰਹ ਸਾਰਾ ਚਿੱਟਾ ਅਤੇ ਜਿਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਮਾਸਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰਾ ਕਾਲਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੁੰਦਾ ਸਾਰੇ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਕਾਫੀ ਮਜ਼ਾਕ ਦਾ ਪਾਤਰ ਬਣਾ ਰਹੇ ਨੇ ਸਦਮੇ ਤੋਂ ਕੁੜੀ ਬਾਰੇ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੇ ਕਮੈਂਟ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *