Home / खबरे / ਪਤਨੀ ਤਿਆਰ ਹੋ ਕੇ ਚੁਬਾਰੇ ਸੀ ਪਤੀ ਨਾ ਫੋਟੋਆਂ ਅਚਾਨਕ ਹੋਇਆ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਪਤਨੀ ਕੋਈ ਗੁੱਸੇ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ

ਪਤਨੀ ਤਿਆਰ ਹੋ ਕੇ ਚੁਬਾਰੇ ਸੀ ਪਤੀ ਨਾ ਫੋਟੋਆਂ ਅਚਾਨਕ ਹੋਇਆ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿ ਪਤਨੀ ਕੋਈ ਗੁੱਸੇ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇਕ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਿੱਚ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਆਪਣੀਆਂ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਪਤੀ ਕੋਲੋਂ ਅਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਕਰ ਕੇ ਪਤਨੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਫੀ ਗੁੱਸਾ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਹੋਸ਼ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਕੁਝ ਬੁਰਾ ਭਲਾ ਵੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੱਸ ਹੱਸ ਕੇ

ਦੂਹਰੇ ਹੋ ਜਾਵਾਂਗੇ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਫੋਨ ਦੇ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚਣਾ ਵੀ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੋਣ ਦੇ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚ ਕੇ ਫਿਰ ਹਰ ਪਾਸੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਿਉਹਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੁਮੈਂਟ ਵੀ ਸਾਨੂੰ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿਨ ਫੋਟੋ ਖਿੱਚਣ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਹੁਣ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਾਫੀ ਵਧ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਵਿਚ ਜੋ ਪਤੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਿੱਟ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਏ ਤੇ ਔਰਤ

ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟ ਕਰਕੇ ਭੋਜ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋ ਕਿ ਪਤੀ ਦਾ ਪੇਟ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਾਹਰ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਉਹ ਦੂਰ ਧੱਕਾ ਮਾਰਦਾ ਜਿਸ ਕਰ ਕੇ ਪਤੀ ਕਾਫ਼ੀ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸੁਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਸ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਸ਼ੇਅਰ ਵੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇਕ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵਿੱਚ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਆਪਣੀਆਂ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *