Home / खबरे / 900 ਕਿੱਲੋ ਸਿੱਖੀ ਟਰੱਕ ਵਿਚ ਭਰ ਲੈ ਪਹੁੰਚਿਆ ਪੰਜਾਹ ਲੱਖ ਦੀ BMW ਖ਼ਰੀਦਣ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕੀ ਹੋਇਆ

900 ਕਿੱਲੋ ਸਿੱਖੀ ਟਰੱਕ ਵਿਚ ਭਰ ਲੈ ਪਹੁੰਚਿਆ ਪੰਜਾਹ ਲੱਖ ਦੀ BMW ਖ਼ਰੀਦਣ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕੀ ਹੋਇਆ

ਦੋਸਤੋ ਅਕਸਰ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿੰਨਰਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਲੈਂਦਾ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਮੰਦਿਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਅਜਿਹੇ ਬੋਰਡ ਲਗਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ ਕਿ ਚਿੱਲਰ ਨਾ ਪਾਏ ਜਾਣ ਤੇ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਬੈਂਕ ਵਾਲੇ ਵੀ ਚਿੱਲਰ ਗਿਣਨ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਿੱਕਤ ਭਰਿਆ ਕੰਮ ਸਮਝੇ ਹਨ ਤੇ ਬੈਂਕ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਚਿੱਲਰ ਨਹੀਂ ਲਏ ਜਾਂਦੇ ਅਜਿਹੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਟਰੱਕ ਭਰ ਕੇ ਇਹ ਵਿਅਕਤੀ ਚਿੱਲਰ

ਲੈ ਕੇ ਪੰਜਾਹ ਲੱਖ ਦੀ ਬੀਐਮਡਬਲਿਊ ਗੱਡੀ ਖਰੀਦਣ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ ਤਾਂ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਉੱਥੇ ਕੀ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਹੀ ਆਦਮੀ ਅਤੇ ਬੀਐਮਡਬਲਿਊ ਗੱਡੀ ਖਰੀਦਣ ਪਹੁੰਚਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਥੈਲੀਆਂ ਮਨੇਜਰ ਉਸਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੋਰੀ ਨਾ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਸਾਧਵੀਆਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਨ ਦੁਖਦਾਈ ਜੋ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਇਹ ਸਾਰੇ ਪੈਸੇ ਜਮ੍ਹਾਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ

ਲਾ ਕੇ ਕੀਤੀ ਨਹੀਂ ਕਿਉਂਕਿ ਹੁਣ ਗੱਡੀ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸ਼ੌਕ ਸੀ ਤਿਲਕਣ ਗੇਮ ਡਲੂਹੀ ਖ਼ਰੀਦਣੀ ਸਿੰਘ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜੇ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਪੂਰੇ ਹੋ ਗਏ ਹੋਣਗੇ ਮੁਨੀਜ਼ਾ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਇਹ ਸਾਰੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਉਸਨੂੰ ਚਿੱਲਰ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗਿਣਨ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਮੰਨ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਸਾਰੀ ਪਸੀਨੇ ਜਨਮਦਿਨ ਤੇ ਸਾਰੇ ਪਾਸੇ ਪੰਜਾਹ ਲੱਖ ਬਣ ਜਾਵੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਲਮੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਤੇ ਉਹ ਆਪਣਾ ਸੁਪਨਾ ਸਾਕਾਰ ਕਰ ਲੈਂਦਾ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ

ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *