Home / खबरे / ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਕੀਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਿਆਂ ਦੀ ਮੰਗ ਤਾਂ ਔਰਤ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਜਿਸਨੂੰ ਵੇਖ ਰਹਿ ਜਾਓਂਗੇ ਦੰਗ

ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਕੀਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਿਆਂ ਦੀ ਮੰਗ ਤਾਂ ਔਰਤ ਨੇ ਕੀਤਾ ਅਜਿਹਾ ਜਿਸਨੂੰ ਵੇਖ ਰਹਿ ਜਾਓਂਗੇ ਦੰਗ

ਦੋਸਤੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਔਰਤ ਦੇਵੇ ਦੰਦ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਦੰਦਾਂ ਦਾ ਦਰਦ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹੋ ਕਿ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੀੜ ਵਾਲਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਇਹ ਔਰਤ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕਹਿੰਦੇ ਡਾ ਭੁੱਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫੀਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ

ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਡਾਕਟਰ ਕੋਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਵੀ ਫੀਸ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੁੰਦੇ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਔਰਤ ਵੱਲੋਂ ਜੋ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਹ ਵੀ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਡਾ ਵੱਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫ਼ੀਸ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਔਰਤ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਗਿਆਰਾਂ ਦੰਦ ਕੱਢ ਦਿੱਤੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜਿਸ ਦੀ ਪੀੜ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ

ਪਰ ਔਰਤ ਨੇ ਜੋ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਹਾ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰਾ ਸੁਣ ਕੇ ਔਰਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਦੰਦ ਅਜੇ ਤੱਕ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਉਹ ਠੀਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਮੁਸਕੁਰਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੀ ਤੇ ਹਾਲੀ ਤੱਕ ਦਬਾਈ ਵੀ ਖਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਮੂੰਹ ਖੋਲ੍ਹ ਕੇ ਵਿਖਾਉਣ ਜੋਗੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਉਸ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਖ਼ਰਾਬ ਲੱਗ ਰਹੇ ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡੀ

ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਅਾਪਣੀ ਰਾੲਿ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਿਉ ਕਿਉਂਕਿ ਸੀ ਤੇ ਹੀ ਰਾਏ ਦੇ ਮੰਗੀ ਅਜਿਹੀ ਬੇਵਕੂਫੀ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫੀਸ ਦੇਣੀ ਬੈਟਰ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਚਾਰ ਸਾਲ ਦੀ ਹੁਣ ਦਵਾਈਆਂ ਖਾਣ ਲੱਗੇ ਵਿਊ ਨਹੀਂ ਪੈਸੇ ਲੱਗ ਜਾਣੀਆਂ ਜਿੰਨੇ ਡਾਕਟਰ ਨੇ ਫੀਸ ਮੰਗੀ ਸੀ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ

ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *