Breaking News
Home / खबरे / ਲਾਪ੍ਰਵਾਹੀ ਨਾਲ ਕਾਰ ਨੂੰ ਓਵਰਟੇਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਾਲਾ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕਿਵੇਂ ਪਿਆ ਪਲੜਾ ਭਾਰੀ

ਲਾਪ੍ਰਵਾਹੀ ਨਾਲ ਕਾਰ ਨੂੰ ਓਵਰਟੇਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਵਾਲਾ ਦੇਖੋ ਫਿਰ ਕਿਵੇਂ ਪਿਆ ਪਲੜਾ ਭਾਰੀ

ਦੋਸਤੋ ਹਾਲੇ ਕੀ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਪਹੁੰਚਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਇਹ ਤਿਉਹਾਰ ਕੋਈ ਬਾਂਹ ਦੀ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਜਾਂ ਫਿਰ ਆਫਿਸ ਚ ਜਲਦੀ ਪਹੁੰਚਣ ਦੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਲਗਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਪਰ ਉਹ ਇਹ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਕਿ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਣ ਨਾਲੋਂ ਜੇਕਰ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤੁਰ ਪਿਆ ਕਰਨ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਤੋਂ ਹੱਥ ਨਾ ਧੋਣੇ ਪੈਣ ਕਿਉਂਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਸਾਧਨਾ ਵਾਪਰ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਤੋਂ ਵੀ ਹੱਥ ਧੋਣੇ ਪੈ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਕਈ ਵਾਰ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਸੜਕ ਹਾਦਸਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਗੱਡੀਆਂ ਦੀ ਆਪਸ ਵਿਚ ਟੱਕਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਕਈਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਤੋਂ ਜਾਣਾ ਵੀ ਪੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ

ਵੇਖ ਰਹੇ ਜਨਾਬ ਤਾਂ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੀ ਸੋਚਦੇ ਨੇ ਗੱਡੀਆਂ ਘੱਟ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਰਸਤੇ ਦੇ ਵਿਚ ਬਾਈਕ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਡੀ ਦੇ ਅੱਗੇ ਲੰਘਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਓਵਰਟੇਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਚਲਾ ਰਹੇ ਗ਼ਲਤ ਪਾਸੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਤੋਂ ਜਦੋਂ ਮੂਹਰੇ ਇਕਦਮ ਗੱਡੀ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਨਾ ਬਰੀਕ ਵੱਜਦਿਆਂ ਨਰੇਸ਼ ਘੱਟ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਫਿਰ ਜੋ

ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਦੇ ਪਰਖੱਚੇ ਉੱਡਦੇ ਨੇ ਉਹ ਵੇਖੀ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦਹਿਲ ਜਾਊਂਗੇ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਦੀ ਕਾਰ ਨਾਲ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟੱਕਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਟੱਕਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲੋਂ ਮਿਸ ਨਾ ਹੋ ਜਾਵੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਤੇ ਖਰੇ ਉੱਤਰੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਆਰਟੀਕਲ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੇ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਸ਼ ਆਉਣ ਤੇ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂਤੁਹਾਡੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਾਏ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਸਾਡੇ ਤਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਤੋਂ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦਾ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਬੰਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *