Home / खबरे / ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਣਾਉਣਾ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਦੇਖੋ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਰਿਸ਼ਤਾ ਬਣਾਉਣਾ ਪਿਆ ਮਹਿੰਗਾ

ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਈ ਐ ਚੱਲ ਰਹੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮੁੰਡਾ ਅਤੇ ਕੁੜੀ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤੀ ਹੋਣਾਂ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਪਰ ਇਹ ਦੋਸਤੀ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਦਾ ਰੂਪ ਧਾਰਨ ਕਰ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗ਼ਲਤੀਆਂ ਕਰ ਬੈਠਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਦੋਨਾਂ ਲਈ ਚੰਗੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਾੜੇ ਨਿਕਲਦੇ ਹਨ ਇਹ ਵਾਪਰੀ ਘਟਨਾ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਮਾੜੇ ਨਿਕਲੇ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸੰ ਬੰ ਧ ਬਣਾਉਣੇ ਪੈ ਗਏ ਸਨ। ਦੋਸਤੋ ਇੱਕ ਲੜਕਾ ਸੀ ਜੋ ਕਿ ਕਾਲਜ ਦੇ ਵਿਚ ਲੜਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਸਰੇ ਨੂੰ ਬੇਇੰਤਹਾ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਸਨ। ਪਰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਨਾ ਹੋ ਸਕਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋ। ਗਿਆ ਤਾਂ

ਉਹ ਲੜਕੀ ਫਿਰ ਵੀ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਰਹੇ। ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੰ ਬੰ ਧ ਬ ਣਾ ਲਏ ਸਨ। ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਈ ਅ ਸ਼ ਲੀ ਲ ਫੋ ਟੋ ਆਂ ਵੀ ਖਿੱ ਚੀ ਆਂ ਸਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਲੜਕੀ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੂੰ ਧ ਮ ਕੀ ਆਂ ਦੇਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਕਿ ਉਹ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਇਹ ਸਭ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿ ਖਾ ਦੇਵੇਗੀ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਰਹੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਇਆ ਇਹ ਜਾਣਨ ਦੇ ਲਈ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *