Breaking News
Home / खबरे / ਹਸਪਤਾਲ ਚ ਇਕੱਲੀ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਦੇਖ ਵਾਰਡ ਬੁਆਏ ਨੇ ਕੀਤੀ ਇਹ ਗੰਦੀ ਕਰਤੂਤ

ਹਸਪਤਾਲ ਚ ਇਕੱਲੀ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਦੇਖ ਵਾਰਡ ਬੁਆਏ ਨੇ ਕੀਤੀ ਇਹ ਗੰਦੀ ਕਰਤੂਤ

ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਚੱਲ ਰਹੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦਿਨ ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਇਸ ਦੇ ਮੁਰੀਦ ਵਧਦੇ ਹੀ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਮੌਤ ਦਰ ਵੀ ਵਧਦੀ ਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤਿ ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਪੀਡ਼ਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜਗ੍ਹਾ ਵੀ ਘੱਟ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ ਇਕ ਹਸਪਤਾਲ ਚੋਂ ਅਜਿਹਾ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਸ਼ਰਮ ਆਵੇਗੀ ਇੱਕ ਕੋਰੋਨਾ ਪੀਡ਼ਤ ਅੌਰਤ ਨਾਲ ਉਥੋਂ ਦੇ ਐਵਾਰਡ ਵਾਏ ਨੇ ਕੀਤੀ ਇਹ ਗੰਦੀ ਕਰਤੂਤ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਮਹਿਲਾ ਇਕੱਲੀ ਸੀ ਐਵਾਰਡ ਬਾਏ ਨੇ ਜੋ ਕੀਤਾ ਦੇਖ ਕੇ ਸਭ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ

ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਗਵਾਲੀਅਰ ਜ਼ਿਲੇ ਵਿਚ ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਿਰ ਸ਼ਰਮ ਨਾਲ ਝੁ ਕ ਜਾਵੇਗਾ ਇੱਥੋਂ ਕਾਨਵਰਟ ਤੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਕੋ ਰੋ ਨਾ ਪੀ ਡ਼ ਤ ਮਹਿਲਾ ਭਰਤੀ ਸੀ ਵਾਰਡ ਬੁਆਏ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਰੇ ਪ ਕੀਤਾ ਜਿੱਥੇ ਬਾਕੀ ਸਾਰੇ ਮ ਰੀ ਜ਼ਾਂ ਦਾ ਲਾ ਜ ਚੱ ਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਥੇ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਵੀ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਮਹਿਲਾ ਚਲਾਨ ਲਗਪੀ ਆ ਰੋ ਪੀ ਉਥੋਂ ਭੱਜ ਗਿਆ ਵਾਰਡ ਬੁਆਏ ਨੇ ਉਹ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਸੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬ ਰ ਬਾ ਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਲੋਧੀ ਨਾਮ ਦੇ ਵਾਰਡ ਬੁਆਏ ਨੇ ਚੈੱਕਅੱਪ ਦੇ ਨਾਮ ਤੋਂ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਕੁੰ ਡੀ ਲਗਾਈ ਮਹਿਲਾ ਨਾਲ ਜ਼ ਬ ਰ ਦ ਸ ਤੀ ਕੀਤੀ ਇਹ ਪਿਛਲੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਹਾ ਲ ਤ ਵਿ ਗ ੜ ਨ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੂੰ ਆਕਸੀਜਨ ਲੱਗੀ ਰਾਤ ਗਿਆਰਾਂ ਵਜੇ ਲੋਧੀ ਵਾਰਡ ਬੁਆਏ ਨੇ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਉਸ ਦੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਗੰ ਦੀ ਨੀਂ ਤ ਨਾਲ ਦੇਖਣ ਲੱਗਾ ਤੇ ਛੂ ਹ ਣ ਲੱਗਾ

ਰਾਤ ਬਾਰਾਂ ਵਜੇਵਾਰਡ ਬੁਆਏ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁੰ ਡੀ ਲਗਾਈ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਤੂੰ ਇੱਥੋਂ ਚਲਾ ਜਾਂ ਉਹ ਮਹਿਲਾ ਨਾਲ ਛੇ ੜ ਖਾ ਨੀ ਕਰਨ ਲੱਗਾ ਜ਼ ਬ ਰ ਦ ਸ ਤੀ ਕਰਨ ਲੱਗਾ ਮਹਿਲਾ ਚਲਾਉਣ ਲੱਗੀ ਪੀ ਆ ਰੋ ਪੀ ਉਥੋਂ ਭੱ ਜ ਗਿਆ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਹ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰ ਜ ਕੀਤਾ ਆ ਰੋ ਪੀ ਨੂੰ ਫ ੜ ਲਿਆ ਉਥੋਂ ਦੇ ਆਈਪੀਐੱਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਆ ਰੋ ਪੀ ਖਿ ਲਾ ਫ ਘੜੀ ਘੜੀ ਕਾ ਰ ਵਾ ਈ ਹੋਵੇ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *