Home / खबरे / ਇਕ ਬਾਪ ਨੇ ਆਪਣੀ ਹੀ 13 ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਇਹ ਗੰਦੀ ਹਰਕਤ

ਇਕ ਬਾਪ ਨੇ ਆਪਣੀ ਹੀ 13 ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਇਹ ਗੰਦੀ ਹਰਕਤ

ਦੋਸਤੋ ਹੁਣ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕਰਕੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਉਤੋਂ ਵੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਉੱਠਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕਲਯੁਗੀ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਚ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਰਿਸ਼ਤੇ ਤੇ ਕੋਈ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਦੋਸਤੋ ਮਾਂ ਪਿਉ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਰੱਬ ਸਮਝਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਬੱਚਿਆਂ ਦੁਆਰਾ ਪਰ ਇਹ ਕਲਯੁਗੀ ਸਮੇਂ ਦੀ ਵਿੱਚ ਹੈਵਾਨੀਅਤ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਮਾਪਿਆਂ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਫਿੱਕਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਘਟਨਾ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਇਕ ਪਿਤਾ ਨੇ ਹੀ ਆਪਣੇ 13 ਸਾਲ ਦੀ ਨਾ ਬਾ ਲਿ ਗ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਬ ਲਾ ਤ ਕਾ ਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਬੱਚੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬੈ ਤੂ ਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਲੇ ਪਿਓ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੇ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ।

ਜਦੋਂ ਉਹਦਾ ਪਿਉ ਮ ਰ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ । ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਰਹਿਣ ਲੱ ਗ ਗਏ । ਪਿਓ ਉਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੁੱ-ਟ-ਦਾ ਮਾ ਰ ਦਾ ਸੀ । ਕੁੜੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹਦਾ ਨਾਲ ਲਗਪਗ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਬ-ਲਾ-ਤ-ਕਾ-ਰ ਕਰਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ । ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਉਮਰ ਤੇ ਰਾਂ ਸਾਲ ਹੈ । ਇਸ ਦਾ ਪਿਓ ਇਸਨੂੰ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਣ ਦਿੰਦਾ ਸੀ

ਬਲਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਸ ਦਾ ਪਿਓ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਕ ਮ ਰੇ ਵਿੱਚ ਬੰ ਦ ਕਰਕੇ ਜਿੰ ਦਾ ਲਾ ਜਾਂਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ । ਇਸ ਪਿਉ ਨੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਬੱ ਚੀ ਨੂੰ ਗ ਰ ਭ ਵ ਤੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ । ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਹ ਆਪਣੇ ਪਿਉ ਦੇ ਚੁੰ ਗ ਲ ਚੋਂ ਛੁੱ ਟ ਕੇ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਕੋਲ ਚ ਲੀ ਗਈ ਅਤੇ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੇ ਇਸਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਬਾ ਲ ਸੁ ਧਾ ਰ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ । ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਇਸ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਬਾਲ ਸੁ ਧਾ ਰ ਘਰ ਭੇ ਜ ਦਿੱਤਾ । ਬਾਲ ਸੁ ਧਾਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਬੱ ਚਾ ਹੋ ਗਿਆ । ਪੁਲਸ ਨੇ ਬ-ਲਾ-ਤ-ਕਾ-ਰ ਦਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰ ਜ ਕਰ ਕੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਪਿਓ ਦੀ ਭਾ ਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *