Breaking News
Home / खबरे / ਇਲਾਜ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਔਰਤ ਨਾਲ ਕਰਦਾ ਸੀ ਇਹ ਗਲਤ ਹਰਕਤ ਸੱਚਾਈ ਨੇ ਉਡਾਏ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼

ਇਲਾਜ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਔਰਤ ਨਾਲ ਕਰਦਾ ਸੀ ਇਹ ਗਲਤ ਹਰਕਤ ਸੱਚਾਈ ਨੇ ਉਡਾਏ ਸਭ ਦੇ ਹੋਸ਼

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਦੇ ਟਾਈਮ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਉਪਰ ਵੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਹੁਣ ਦੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਚ ਹਰ ਕੋਈ ਆਪਣੇ ਸੁਆਰਥ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਨਾ ਕਿ ਕਿਸੇ ਇਨਸਾਨੀਅਤ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਅਤੇ ਇਹ ਕਲਯੁਗੀ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਚ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਧੋਖਾਧੜੀ ਅਤੇ ਠੱਗੀ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੁੱਝਦਾ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਚੱਲ ਰਹੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਿੱਤ ਹੀ ਜਿਹੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਸੌਂਦੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਇਸੇ ਨੂੰ ਧੁਖਦੇ ਵਿਚ ਰੱਖ ਕੇ ਉਸਨੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਨਾ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਹ ਖਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸੀ ਅੱਜ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਲਾਜ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਔਰਤਾਂ ਨਾਲ ਕਰਦਾ ਸੀ ਕਿਸ ਤੇ ਹੱਗ ਫਿਰ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉੱਡ ਜਾਓਗੇ ਹੋਸ਼ ਇਹ ਬਾਬਾ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਇਲਾਜ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸ ਕਰਦਾ ਸੀ ਤੇ ਹੱਦ ਇਸ ਬਾਬੇ ਨੂੰ ਕਿਸ ਬਾਬਾ ਕਹਿੰਦੇ ਸਨ

ਇਸ ਬਾਬੇ ਨੂੰ ਫਰਜ਼ੀ ਬਾਬਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕਿਸ ਕਰਦਾ ਇਸ ਬਾਬੇ ਦੀ ਪਹਿਚਾਣ ਰਾਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਚੌਹਾਨ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਹੋਈ ਸ੍ਰੀ ਬਾਬਾ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕਰਦਾ ਏ ਬਾਬੇ ਨੇ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਠੀਕ ਕਰਨ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਗਲਤ ਹਰਕਤ ਕਰਦਾ ਵਿਆਹੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਇਹ ਕਿਸ ਤੇ ਹੱਗ ਕਰਦਾ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਦੋਂ ਪੁਲੀਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਤਾਂ ਉਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਤੁਰੰਤ ਜਾਂਚ ਪਡ਼ਤਾਲ ਕਰ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੀਤਾ

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *