Breaking News
Home / खबरे / ਪਤਨੀ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਘਰ ਬੁਲਾਈ ਕਿਰਾਏ ਦੀ ਜ਼ਨਾਨੀ ਜਦੋਂ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ !

ਪਤਨੀ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਘਰ ਬੁਲਾਈ ਕਿਰਾਏ ਦੀ ਜ਼ਨਾਨੀ ਜਦੋਂ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ !

ਦੋਸਤੋ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਪਰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਕੁਝ ਵੀਡੀਓ ਅਜਿਹੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਹੋਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਚ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨਾਤੇ ਦਿਨ ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਖ਼ਤਮ ਹੁੰਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਦੂਸਰੇ ਤੋਂ ਕੋਈ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਰਹੀ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇਕ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਇਹ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਲੜਾਈ ਦੋਵੇਂ ਹੀ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਬਿਨਾਂ ਲੜਾਈ ਤੋਂ ਵੀ ਇਹ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਚ ਅਜਿਹੇ ਵਿਘਨ ਪੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਕਾਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਕਹਾਣੀ ਪਤੀ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਪਤਨੀ ਆਪਣੇ ਮਾਇਕੇ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪਿੱਛਿਓਂ ਪਤੀ ਦੀ ਬੇਵਫ਼ਾਈ ਕਰਨ ਨੂੰ ਮਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਲਈ ਇੱਕ ਕੋਹਲ ਗਰਲ ਨੂੰ ਹੋਟਲ ਦੇ ਵਿਚ ਬੁਲਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਇਆ ਇਕ ਜਾਣਗੇ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ। ਦੋਸਤੋ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਵਿਚ ਇਕ ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਸਨ। ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਖ਼ੁਸ਼ ਪਰਿਵਾਰ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਬੀਤ ਰਿਹਾ ਸੀ ਇਸੇ ਦੇ ਚੱਲਦੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਪਤਨੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਕਿ ਉਹ ਕੁਝ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਮਾਇਕੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਫਿਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾ ਪਤੀ ਦਾ ਪਤਨੀ ਦੀ ਜਾਣ ਮਗਰੋਂ ਬੇਵਫ਼ਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਸਮੇਂ ਜਦੋਂ ਉਹ ਇਕ ਹੋਟਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਾਲ ਗਰਲ ਬੁੱਕ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਖ਼ੂਨ ਗੱਲ ਆਉਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨਿਕਲਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਕੀ ਹੋਇਆ ਇਹ ਜਾਨਣ ਲਈ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *