Breaking News
Home / खबरे / ਇਸ ਔਰਤ ਉਪਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੱਪ ਦੇ ਜ਼ਹਿਰ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਅਸਰ

ਇਸ ਔਰਤ ਉਪਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੱਪ ਦੇ ਜ਼ਹਿਰ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਅਸਰ

ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਸੱਪ ਬਹੁਤੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਹਿਰੀਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਇਹ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਡੰਗ ਮਾਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਤੁਰੰਤ ਮੌਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਕੁਝ ਵਿਅਕਤੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਜ਼ਹਿਰ ਦਾ ਵੀ ਕੋਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਘਟਨਾ ਸੀ ਜੋ ਆਪਣੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵਾਪਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਕਾਲੀ ਦੇਵੀ ਇਸ ਉਸ ਦੀ ਉਮਰ ਸੱਠ ਸਾਲ ਹੈ ਬਤਾਲੀ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਘੇਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ 1951ਵਾਰੀ ਨਾਗ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਡੰਗ ਮਾਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਅੱਜ ਵੀ ਠੀਕ ਹੈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਗ ਨੇ ਉਦੋਂ ਡੰਗਿਆ ਸੀ ਜਦੋਂ ਇਹ ਅਠਾਰਾਂ ਸਾਲ ਦੀ ਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਜੜੀ ਬੂਟੀਆਂ ਨਾਲ ਠੀਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ

ਜਦੋਂ ਇਹ ਖਾਣਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਨਾਓਣ ਜਾਂਦੀ ਜਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਤਾਂ ਨਾਗ ਇਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਆ ਕੇ ਡੰਗ ਲੈਂਦਾ ਸੀ ਇਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਜੜੀ ਬੂਟੀਆਂ ਨਾਲ ਬਚਾ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਵੀ ਇਸ ਨੂੰ ਨਾਗ ਟੰਗਦਾ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਦੋ ਤਿੰਨ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਬਾਅਦ ਹੋਸ਼ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਸਿਵਿਲ ਤਾਨਾਂ ਤੇ ਝਰੀ ਰਸ਼ੀਆ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਭਾਲੂ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਉਮਰ ਤੇਈ ਸਾਲ ਹੈ ਉਹ ਅੱਜ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ ਉਹ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਾਉਦਾ ਜਦੋਂ ਇਹ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਉਦੋਂ ਹੀ ਘਰ ਲੈ ਕੇ ਲਿਆਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਹੁਣ ਇਸ ਨੂੰ ਤੇਈ ਸਾਲ ਹੋ ਗਏ ਨੇ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਹੋਏ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਲੰਡਨ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਹ ਛੇ ਸਾਲ ਦੀ ਸੀ ਉਸ ਨੂੰ ਸੱਪਾਂ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਹ ਚੌਦਾਂ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਹੋਈ ਉਸ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੱਜਗਰ ਖ਼ਰੀਦਿਆ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੋਲ਼ਾਂ ਅਲਗ ਤਰੀਕਿਆ ਦੇ ਸੱਪ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ ਉਹ ਸੱਪਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ

ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਤੋਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਲੈਣ ਲਈ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ।ਅਸੀਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਟਾਇਮ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ।ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਵਧੀਆ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਸਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ।ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ। ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਦਾਰਥ ਲਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਜੁੜੇ ਰਹੋ

About admint

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *