Breaking News
Home / खबरे / ਕੁੱਤੇ ਦਿਮਾਗ ਮੂਹਰੇ ਹੋਏ ਬੰਦੇ ਵੀ ਫੇਲ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਕੁੱਤੇ ਦਿਮਾਗ ਮੂਹਰੇ ਹੋਏ ਬੰਦੇ ਵੀ ਫੇਲ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਮੀਡੀਆ ਦੁਨੀਆਂ ਜਿਥੇ ਆਏ ਦਿਨ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਹਾਲਾਂਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਰੱਬ ਨੇ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਸੋਚਣ ਸਮਝਣ ਬੋਲਣ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਰਕੇ ਵਿਖਾਉਂਦੀ ਲਈ ਸਾਡੇ ਵਿੱਚ ਸਮਝ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰੱਬ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਸੋਚਣ ਸਮਝਣ ਦੀ ਅਤੇ ਜੋ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਜੋ ਸੋਚਦੇ ਹਨ

ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰਕੇ ਵਿਖਾਉਂਦਿਆਂ ਈ ਸਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁੱਤੇ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੀ ਉਹ ਵੀ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਸਕੇਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾਰੀ ਉਸੇ ਦੁਆਰਾ ਸਕੇਟਿੰਗ ਵਾਲੇ ਬੋਰਡ ਨੂੰ ਉਪਰ ਲਿਆਂਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਕੇ

ਉਹ ਸਕੇਟਿੰਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਕੇਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਇਸ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਹੀ ਸਕੇਟਿੰਗ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਿਖਾਈ ਗਈ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਏ ਤੇ ਤੇਰਾਂ ਲੱਖ ਲੋਕ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ

ਵੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਇਸ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਦੇ ਲਏ ਜਾਣ ਬਾਅਦ ਹੀ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਸਕੇਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਇਸ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਜਾਨਣ ਦੇ ਲਈ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਤਸੁਕਤਾ ਜ਼ਾਹਿਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਹਾਡੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਰਾਇ ਹੈ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਲਿਖ ਕੇ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸੋ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *