Breaking News
Home / खबरे / ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਮਿਲਣਗੇ 50 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ

ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਮਿਲਣਗੇ 50 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ

ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਜਣੇਗੀ ਚੈਨੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁਬਾਰਾ ਆਏ ਦਿਨ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਭਾਰੀ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਚੰਨੀ ਦੇ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਧੀਆਂ ਦਿੱਤੀ

ਜਾਵੇਗੀ ਜੋ ਕਿ ਦੋ ਭੈਣਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਉਹ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ ਚੰਨੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹਰ ਵਰਗ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਸੋਚਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਧੀਆਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨੇ ਗਰੀਬ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਲਈ ਕਾਫੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤੇ ਹੋਰਨਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ

ਕਿ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦੋ ਧੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਡਾਕੂਮੈਂਟ ਦੇਣੇ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਵਿਆਹ ਦੇ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਹੋ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਇਹ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੇ

ਸਕਦੀ ਉਹ ਚੀਨੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਹੁਣ ਜੋ ਇਹ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੇਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਮੈਕਸੀਮਮ ਅੱਥਰੂ ਟੋਟਸ ਦੋਸਤੋ ਜਾਨਕੀ ਏਸ਼ ਅਸੀਮ ਵਿਆਹ ਵਾਲੀ ਕੁੜੀ ਦੀ ਲਈ ਹੈ ਜੇ ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੇ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਜੇਕਰ ਉੱਪਰ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤਾਕਤ ਸੀ ਸਕੀਮ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਲੈ

ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਛੜੇ ਇਲਾਕਿਆਂ ਤੋਂ ਸ਼ਗਨ ਸਕੀਮ ਦੇ ਤਹਿਤ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਦੋਸਤੋ ਚੜ੍ਹਾਏ ਪਰ ਮੈਂ ਇਸ ਸੇਵਾ ਕੇਂਦਰ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲ ਜੂਗਾ ਤੇ ਇਹ ਫਾਰਮ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਇਸ ਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਡਿਟੇਲ ਭਰਨੀ ਹੈ ਇਸ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਭਰਨਾ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਸਟੈੱਪ ਬਾਇ ਸਟੈੱਪ ਜਾਣਕਾਰੀ

ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਾਰੀ ਫਿੱਲ ਕਰਨੀ ਇਸ ਫਾਰਮ ਵਿਚ ਦਸਤ ਅੰਦਾਜ਼ੀ ਏ ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਫਾਰਮ ਏ ਜਿਹੜੀ ਲੜਕੀ ਵਿਆਹੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਸਕੀਮ ਦੇਣੀ ਹੈ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸ਼ਗਨ ਸਕੀਮ ਜੋ ਦੇਣੀ ਹੈ ਇਹ ਉਸ ਦੀ ਮਾਤਾ ਜੀ ਵੱਲੋਂ ਭਰਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡਾ ਬੈਂਕ ਦਾ ਨੰਬਰ ਵੀ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸ ਕੋਈ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਸ ਦਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਵੀ ਇਸਦੇ ਵਿੱਚ ਲਗਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜੇ ਸੌਗਾਤ ਸੀ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *