Breaking News
Home / खबरे / ਬਜੁਰਗ ਦੇ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਬਗਲਾ ਵਫ਼ਾਦਾਰੀ ਦੇਖ ਲੋਕ ਵੀ ਹੋਏ ਭਾਵੁਕ

ਬਜੁਰਗ ਦੇ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ ਤੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਬਗਲਾ ਵਫ਼ਾਦਾਰੀ ਦੇਖ ਲੋਕ ਵੀ ਹੋਏ ਭਾਵੁਕ

ਜਿੱਥੇ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਇਸ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਲੋਕ ਕੰਮ ਸੰਸਕਾਰ ਤੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚਿਆ ਜਾਂਦਾ ਉੱਥੇ ਹੀ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਜਾਨਵਰਾਂ ਅਤੇ ਇਨਸਾਨਾਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਕਾਫ਼ੀ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਸਾਬਿਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਾਨਵਰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੀ ਵਫ਼ਾਦਾਰੀ ਵਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਮਾਮਲਾ ਅਲਵਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਹੁਣ ਤੇ

ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਮੋਤੀ ਲਾਲ ਨੂੰ ਅਧਰੰਗ ਹੋ ਗਿਆ ਇਲਾਜ ਦੌਰਾਨ ਉਸਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹ ਨੂੰ ਸ਼ਮਸ਼ਾਨਘਾਟ ਲਿਜਾਣ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਚਾਲੀ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਬੰਗਲਾ ਕੇ ਪਾਈਏ ਤੇ ਬੈਠੇ ਗਿਆ ਉਦੋਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਨ ਪਰ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਹਰੀ ਰਾਮ ਨੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਧਰਤੀ ਤੇ ਬੈਠੇ ਬਗਲੇ ਤੇ ਘੁਲਾੜੀਆਂ ਦੀ ਲਾਲ ਰੰਗ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਉਥੋਂ ਨਹੀਂ ਹਟਿਆ ਜਦੋਂ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ ਲਈ ਸ਼ਮਸ਼ਾਨ ਪਹੁੰਚੇ ਪੁੱਛੇ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਪਿੱਛੇ ਸ਼ਮਸ਼ਾਨਘਾਟਾਂ ਜਦੋਂ ਬਗਲੇ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਗੁਲਾਲ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਲੋਕ ਸਮਝ ਗਏ ਕਿ ਉਹੀ ਬਗਲਾ ਜੋ ਘਰ ਵਿਚ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ ਸਮੇਂ ਵੀ ਬੰਗਲਾ ਅੱਗ ਦੇ ਸੇਕ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਖਾਂ ਕੋਲ ਬੈਠਾ ਰਿਹਾ ਲੋਕ ਚਲੇ ਗਏ ਫਿਰ ਵੀ

ਬੰਗਲਾ ਕਾਫੀ ਦੇਰ ਤੱਕ ਕੋਠੀ ਦਰਅਸਲ ਮ੍ਰਿਤਕ ਵਿਅਕਤੀ ਮੋਤੀ ਲਾਲ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੰਜ ਸੌ ਮੀਟਰ ਦੀ ਦੂਰੀ ਤੇ ਸਥਿਤ ਮੰਦਿਰ ਚ ਇਥੇ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਬਗਲੇ ਅਤੇ ਹੋਰ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੀ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਮੋਤੀ ਲਾਲ ਜਾਨਵਰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਪੰਛੀਆਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਾਣਾ ਪਾਉਂਦਾ ਸੀ ਮੋਤੀ ਲਾਲ ਦੇ ਭਤੀਜੇ

ਯਾਦ ਰਾਮ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਚਾਚਾ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਮੰਦਿਰ ਜਾਇਆ ਕਰਦੇ ਸੀ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹੋਰ ਪੰਛੀ ਬਗਲਾ ਵੀ ਆਉਂਦਾ ਸੀ ਤੇ ਮੋਤੀ ਰਾਮ ਇਸਨੂੰ ਦਾਣਾ ਢਾਹੁੰਦੇ ਜਾਣ ਦਾ ਦੁੱਖ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਕਦਰ ਤੱਕ ਹੋਇਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਚੀਕਾ ਕੋਲ 2 ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਬੈਠਾ ਰਿਹਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *