Breaking News
Home / खबरे / ਮੁੰਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੇ ਜਹਾਜ਼ ਨੇੜੇ ਹੋਇਆ ਧਮਾਕਾ ਧੂੰਆਂ ਹੀ ਧੂੰਆਂ

ਮੁੰਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੇ ਜਹਾਜ਼ ਨੇੜੇ ਹੋਇਆ ਧਮਾਕਾ ਧੂੰਆਂ ਹੀ ਧੂੰਆਂ

ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੇ ਵੱਖਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੌਕਸੀ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਪੂਰੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾਂ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਮੁੰਬਈ ਏਅਰਪੋਰਟ ਤੋਂ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਜਹਾਜ਼ ਨੂੰ ਜਾਮ ਨੂੰ ਗਤੀ ਲਈ ਉਡਾਣ ਭਰਨੀ ਸੀ ਜਾਮਨਗਰ ਲਈ ਉਡਾਣ ਭਰਨ ਦੇ ਵੇਲੇ ਜਦੋਂ ਪੁਸ਼ ਬੈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਟਰੈਕਟਰ

ਲੰਘਾਇਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਅਚਾਨਕ ਕੁਸ਼ਤੀ ਵਿੱਚ ਅੱਗ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਉਤੇ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੀ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਭਾਜੜਾਂ ਪੈ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮੁਸਤੈਦੀ ਦੇ ਨਾਂ ਲਈ ਅੱਗ ਨੂੰ ਫਟਾਫਟ ਵਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੇ ਸੂਰਜ ਦੀ ਅੱਖ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਉਸ ਵੇਲੇ ਜਹਾਜ਼ ਤੇਜਸ ਚ ਕੁੱਲ ਪਚਾਸੀ ਸਵਾਰੀਆਂ

ਮੌਜੂਦ ਸੀ ਇਸ ਵਿਚ ਅੱਗ ਲੱਗ ਗਈ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਦੀ ਘਟਨਾ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਏ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਅਜੇ ਤੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਏਅਰ ਫੋਰਸ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਏ ਆਈ ਈ ਸੀ ਛੇ ਸੌ ਸਨਤਾਲੀ ਬਾਰਾਂ ਪੰਜ ਦੋ ਚਾਰ ਮਿੰਟ ਤੇ ਜਾਮਨਗਰ ਲਈ ਉਡਾਣ ਭਰਨੀ ਸੀ

ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਟਰੈਕਟਰ ਨੂੰ ਕਿਨ੍ਹਾਂ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਅੱਗ ਲੱਗੀ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਜਹਾਜ਼ ਦੇ ਨੇੜੇ ਖੜ੍ਹੇ ਟਰੈਕਟਰ ਦੇ ਵਿਚ ਅੱਗ ਲੱਗਣਾ ਇੱਕ ਕਾਫ਼ੀ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਮਾਮਲਾ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਗੇ ਵੀ ਪਹਿਲਾਂ ਟਰੈਕਟਰ ਨੂੰ ਪੁਸ਼ਪਕ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਬੁਲਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਪਰ ਇਸ ਪੁਸ਼ਪਾ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਟਰੈਕਟਰ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਅੱਗ ਲੱਗੀ ਅਤੇ ਕਿਉਂ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਇਆ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਲਗਾਤਾਰ ਹੁਣ ਜਾਂਚ ਪੜਤਾਲ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *