Breaking News
Home / खबरे / ਕੁੜੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਐੈੱਸਐੱਚਓ ਪਹੁੰਚੇ ਕੁੜੀ ਕੋਲ

ਕੁੜੀ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਐੈੱਸਐੱਚਓ ਪਹੁੰਚੇ ਕੁੜੀ ਕੋਲ

ਜ਼ਰੂਰ ਵੇਖਿਓ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚ ਵੀ ਅੱਜ ਆ ਜਾਣੇ ਸੁਭਾਵਿਕ ਹਨ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਸਾਹਿਬ ਦੇ ਪਿੰਡ ਦੁਗਲੀ ਦੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਤੋਂ ਮੁਹਤਾਜ ਹੋਇਆ ਪਿਓ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ਤੇ ਬਿਮਾਰ ਮਾਂ ਦੀ ਧੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਕੁਝ ਦਿਨ ਹੀ ਬਾਕੀ ਦੱਸੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸਨ

ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਰਕਮ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਕਾਰਨ ਲਾਚਾਰ ਪਿਉ ਅਤੇ ਮਾਂ ਵੱਲ ਵੇਖ ਕੇ ਭੁੱਬਾਂ ਮਾਰ ਕੇ ਧੀ ਰੋਂਦੀ ਵਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਧੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਪਣਿਆਂ ਦਾ ਟੁੱਟਦਾ ਹੌਸਲਾ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੁਖੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਜਦ ਵੀ ਅਜਿਹੀਆਂ ਧੀਆਂ ਦੀ ਦਿਲੀ ਅਰਦਾਸ ਉਸ ਤਕ ਪੁੱਜਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਹੀਲਾ ਜਰੂਰ ਬਣਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

ਧੀ ਦੀ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਥਾਣਾ ਪੱਟੀ ਦੇ ਐੱਸ ਐੱਚ ਓ ਸਰਦਾਰ ਲਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਮੋਬਾਇਲ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਇਸ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਦਰਦ ਵੇਖਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚ ਹੰਝੂ ਆ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਅਤੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਥਾਣੇ ਦੇ ਬਾਕੀ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਕਹਿ ਕੇ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਖਿੜਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਦੁਵੱਲੀ ਜਲਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜਦੋਂ ਹੋਟਲ ਵੱਲੋਂ

ਪਿੰਡ ਡੁੱਕਲੀ ਜਾ ਕੇ ਕੁੜੀ ਦੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਜਾ ਕੇ ਖੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਪੁਲੀਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਹਾਲ ਚਾਲ ਪੁੱਛਣ ਲੱਗਦੇ ਤੋਂ ਇਕਦਮ ਜਾਂ ਡਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਕਿਉਂ ਆਈ ਹੋਵੇ ਜਦੋਂ ਐਸਐਚਓ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੁੜੀ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਸ਼ਗਨ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਫੜਾਈ ਜਾਂਦੀ ਐ ਤਾਂ

ੜੀ ਆਪਣੇ ਰੱਬ ਨੂੰ ਅਰਦਾਸ ਕਰਦੀ ਐ ਕੀ ਉਸਦੇ ਕਰਕੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤੇ ਪਿਉ ਦੇ ਅੱਖਾਂ ਚ ਵੀ ਹੰਝੂ ਵਗਣ ਲੱਗਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਹੰਝੂ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇਣੈ ਕਿਉਂਕਿ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਧੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਵਧੀਆ ਢੰਗ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰਸਤੇ ਵਿਚ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਸਰਦਾਰ ਲਖਬੀਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਅੱਜ ਉਸ ਦੀ ਜਾਨ ਦਾ ਕਿਵੇਂ ਪਲੈਨ ਅਤੇ ਉਹ ਕਿਉਂ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਰੱਬ ਨੇ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਡਿਊਟੀ ਲਾਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਡਿਊਟੀ ਦੇ ਲਈ ਅੱਜ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *