Breaking News
Home / खबरे / ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦੀ ਗੱਡੀ ਸਾਹਮਣੇ ਖੜੀ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੀ ਕੁੜੀ ਅਤੇ ਗਾਈ ਫਿਰ ਬਣਨ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਕੀਤੀ ਮੰਗ

ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦੀ ਗੱਡੀ ਸਾਹਮਣੇ ਖੜੀ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੀ ਕੁੜੀ ਅਤੇ ਗਾਈ ਫਿਰ ਬਣਨ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਕੀਤੀ ਮੰਗ

ਟ੍ਰਾਂਸਪੋਰਟ ਮੰਤਰੀ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਜਿਥੇ ਲਗਾਤਾਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰੇ ਨੀਤੀ ਲਗਾਤਾਰ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਨੇ ਇਸੇ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੰਜਾਬ ਪਾਬੰਦੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤਿੰਨ ਘੰਟੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੇਟ ਕਰਦੀ ਰਹੀ ਇਹ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀਆਂ ਵਾਲੀ

ਕੁੜੀ ਜਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਦਾ ਪਿਓ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਹੈ ਪਰ ਸਪੋਰਟਸ ਸਾਡੇ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦੀ ਕੱਢਿਓ ਕਿ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਡਰਾਈਵਰ ਬਣਨਾ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਇੱਛਾ ਇਸ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਫੋਨ ਲਾ ਕੇ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਇਸ ਖਿਡਾਰਨ ਨੂੰ ਕੋਈ ਬੱਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਮਹੀਨਾ

ਡੇਢ ਮਹੀਨਾ ਪੁਲਸ ਤੇ ਲਗਾਏਗੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਹਸਤੀ ਨਿਜੀ ਬੱਸ ਵੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦੀ ਇਹ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਕੁੜੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਹੋ ਰਹੀ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਦੇ ਕੋਲ ਹੈਵੀ ਲਾਇਸੈਂਸ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਬੱਸ ਚਲਾਉਣ ਨੂੰ ਵੀ ਤਿਆਰ ਹੈ ਜੋ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਝੱਲਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਅਤੇ ਇੱਕ ਧੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ

ਕਿ ਉਹ ਬੱਸ ਸਟੈਂਡ ਬਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨੇ ਸਾਕਾਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਧੀ ਦਾ ਖਿਤਾਬੀ ਤਿੱਨ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਹੁਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਪਤਲੇ ਕੀਤੇ ਕੇਸ ਧੀ ਦਾ ਡਰਾਈਵਰ ਬਣਨ ਦੇ ਸੁਫ਼ਨੇ ਦੀ ਬਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਤੀਹ ਡਰਾੲੀਵਰ ਪਵੇਗੀ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਸ ਧੀ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਅਧੂਰਾ ਹੀ ਰਹਿ ਜਾਵੇਗਾ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *