Breaking News
Home / खबरे / ਵੱਡੇ ਘਰ ਦੀ ਧੀ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਉਲਟੀ ਗਾਰਡ ਦੇ ਮਾਰਿਆ ਥੱਪੜ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਵੱਡੇ ਘਰ ਦੀ ਧੀ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਉਲਟੀ ਗਾਰਡ ਦੇ ਮਾਰਿਆ ਥੱਪੜ ਵੀਡੀਓ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਤੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਬਰਾਬਰ ਦਾ ਦਰਜਾ ਇਸ ਕਾਨੂੰਨ ਦੇ ਤਹਿਤ ਪੂਨੀਆ ਨੂੰ ਸਮਾਨਤਾ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਹੈ ਪਰ ਕਈ ਕੁੜੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦਾ ਗ਼ਲਤ ਫ਼ਾਇਦਾ ਵੀ ਚੁਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਗੱਡੀ ਤੋਂ ਉਤਰ ਦੀ ਹੀ ਇੱਕ ਮਸਲਾ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਰਨ

ਦੇ ਥਪਡ਼ਕਰ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਆਦਮੀਆਂ ਦੇ ਥਪੜ ਚੜ੍ਹਾਉਂਦੀਆਂ ਕਿ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਜੇਲ੍ਹ ਲੱਗਦਾ ਵਿਗਨ ਆਦਮੀ ਦੀ ਜੀਐੱਸਟੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਗਲਤੀ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਉਲਟ ਹੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਥੱਪੜ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਮਹਿਲਾ ਪਾਉਣਾ ਅਤੇ ਘਟਨਾਕ੍ਰਮ

ਵਾਪਰਿਆ ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਗੇਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਦੇਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਸਾਇਆ ਸੀ ਉਸ ਨੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਦੇ ਗਾਰਡ ਦੀ ਕੁੱ ਟ ਮਾ ਰ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਮਹਿਲਾ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤਾਂ ਸਮੇਤ ਚਾਰ ਲੋਕਾਂ ਖਿਲਾਫ ਰਿਪੋਰਟ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਪੁਲਿਸ ਹੁਣ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀ ਭਾਲ ਲਈ ਪੁਲੀਸ ਅਨੁਸਾਰ ਨਗਰ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਅਲਕਨੰਦਾ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਵਿਚ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਗਾਈ ਹੈ

ਜਿਤੇਂਦਰ ਪਿੱਛੇ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਡਿਊਟੀ ਦੁਪਹਿਰ ਤਿੰਨ ਵਜੇ ਦੇ ਕਰੀਬ ਰਿਤੇਂਦਰ ਨੇ ਕਾਰਜਯੋਗਤਾ ਯੂਪੀ ਦਾ ਨੰਬਰ ਸੂਚੀਆਂ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਸਟਿੱਕਰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਵੱਡੇ ਘਰ ਦੀ ਲਾਡਲੀ ਤੇ ਵਰਨੋਨ ਕ੍ਰੀਮੀ ਲੇਅਰ ਸਕਿਓਰਿਟੀ ਗਾਰਡ ਦੇ ਥੱਪੜ ਜੁੜਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੇ ਹੀ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਲੀਡਰੀ ਹੀ ਭੈਣ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਫਿਲਮ ਸਕਿਓਰਿਟੀ ਗਾਰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਇਹ ਬਦਤਮੀਜ਼ੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਜਲਦ ਹੀ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਸੁਰਾਗ ਲੱਭ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *