Breaking News
Home / खबरे / 200 ਕਰੋੜ ਦਾ ਟੈਕਸ ਚੋਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਪਹੁੰਚਿਆ ਕੋਰਟ ਦੇ ਕੋਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਅਜੀਬੋ ਗ਼ਰੀਬ ਡਿਮਾਂਡ

200 ਕਰੋੜ ਦਾ ਟੈਕਸ ਚੋਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਪਹੁੰਚਿਆ ਕੋਰਟ ਦੇ ਕੋਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਅਜੀਬੋ ਗ਼ਰੀਬ ਡਿਮਾਂਡ

ਪੀਯੂਸ਼ ਜੈਨ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਂ ਮਾਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਿਰਫ਼ ਖਾਨਪੁਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਇਕ ਹਫ਼ਤਾ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਨਪੁਰ ਵਿਚ ਹੀ ਲੋਕ ਇਸ ਨਾਮ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਸਨ ਪਰ ਫਿਰ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਪਿਊਸ਼ ਜੈਨ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਅਜਿਹੀ ਕਰਤੂਤ ਦੇ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦਾ ਨਾਂ ਭਾਰਤ ਦੇ ਬੱਚੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਤੇ ਆਇਆ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ

ਪਿਊਸ਼ ਜੈਨ ਦੇ ਘਰ ਜੋ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਦੇ ਵਲੋਂ ਰੇਡ ਮਾਰੀ ਗਈ ਸੀ ਉਸਦੇ ਵਿੱਚ ਖੁਲਾਸੇ ਹੋਏ ਕਾਨਪੁਰ ਦੇ ਇਕ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਪਿਊਸ਼ ਜੈਨ ਦੇ ਘਰ ਜਦੋਂ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਇੱਕ ਸੌ ਸੱਤਰ ਕਰੋੜ ਦੀ ਨਗਦੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਿਯੂਸ਼ ਚੈਨ ਦੇ ਘਰੋਂ ਪੈਸੇ ਤੇ ਸੋਨਾ ਚਾਂਦੀ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਜੋ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਕਨੌਜ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਰਾਮਦ

ਹੋਈ ਪਿਊਸ਼ ਜੈਨ ਨੇ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਉੱਪਰ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹੁਣ ਉਸ ਨੂੰ ਚੌਦਾਂ ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਨਿਆਂਇਕ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਜੋ ਜ਼ਰੂਰੀ ਮੈਲਾ ਸਕੇ ਪਿਊਸ਼ ਜੈਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੁਣ ਅਦਾਲਤ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੜਕਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਮੰਗ ਰੱਖੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਇਤਰ

ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਤੇ ਸਪਾ ਨੇਤਾ ਪਿਊਸ਼ ਜੈਨ ਦੇ ਘਰ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਜਿਸ ਤੇ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਸੌ ਸੱਤਰ ਰੁਪਏ ਰੁਪਏ ਦੀ ਨਕਦੀ ਨੂੰ ਲੁਕਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਨਗਰੀ ਨੂੰ ਗਿਣਨ ਦੇ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੀ ਪਸੀਨੇ ਛੁੱਟ ਰਹੇ ਸੀ ਅਤੇ ਬੈਂਕ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਅੱਠ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਮੰਗਵਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਲਿਜਾਣ ਦੇ ਲਈ ਕੰਟੇਨਰ ਵੀ ਮੰਗਵਾਇਆ

ਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਤੇ ਘਰ ਦਾ ਨਕਸ਼ਾ ਮੰਗਵਾਇਆ ਗਿਆ ਤੇ ਫੇਰ ਉਸ ਦੀ ਘਰ ਦੀ ਬਣਤਰ ਵੇਖ ਕੇ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਤਹਿਖ਼ਾਨਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਪੱਚੀ ਕਿਲੋ ਚਾਂਦੀ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸੋਹਣਾ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਪਿਊਸ਼ ਜੈਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋ ਰਕਮ ਬਚਦੀ ਉਸ ਨੂੰ ਦੇ ਦੇਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਅਤੇ ਕਸਟਮ ਚਾਰਜ ਵਾਲੀ ਰਾਸ਼ੀ ਕੱਟ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਉਸਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਕਸਟਮ ਡਿਊਟੀ ਚਾਰਜ ਸਿਰਫ਼ ਬਵੰਜਾ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸੌ ਸਤੱਨਵੇ ਕਰੋੜ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਉਸ ਨੂੰ 52 ਕਰੋੜ ਕੱਟ ਲਏ ਜਾਣ ਤੇ ਬਾਕੀ ਉਸ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *