Breaking News
Home / खबरे / ਸ਼ਖ਼ਸ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਘਰੋਂ ਕਰੇਨ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਅੱਜ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਵੇਖ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਰੌਂਗਟੇ ਖਡ਼੍ਹੇ

ਸ਼ਖ਼ਸ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਘਰੋਂ ਕਰੇਨ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਅੱਜ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਵੇਖ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਰੌਂਗਟੇ ਖਡ਼੍ਹੇ

ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਆਦਮੀ ਵੇਖੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਹ ਸੁਰਖੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਜ਼ਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੁੰਦੀਆਂ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਜ਼ਨ ਹੁੰਦਾ ਏ ਕਿ ਕੋਈ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਸੌ ਕਿੱਲੋ ਤੱਕ ਤਾਂ ਆਮ ਹਰ ਇੱਕ ਦਾ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਵਜ਼ਨ ਹੁੰਦਾ ਹੀ ਹੈ ਪਰ ਜੋ ਅਸੀਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਖ਼ਸ ਨਾ ਮਿਲਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਖਾਲਿਦ ਹੈ

ਉਹ ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਦੋ ਹਜਾਰ ਤੇਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਛੇ ਸੌ ਦੱਸ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ ਵਜ਼ਨ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਦੂਜਾ ਸ਼ਖ਼ਸੀ ਜਿਸਦਾ ਭਾਰ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੀ ਦਿਆਲੇ ਦੀ ਉਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਉਮਰ ਬਾਈ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਖਾਲਿਦ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਵੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਉਸ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਹਾਲਤ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ

ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਨੰਦ ਦੀ ਸਰਜਰੀ ਦੇ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਜਿਥੇ ਅਮੈਰਿਕਾ ਤੋਂ ਕਰੇਨ ਬੁਲਾ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਤਤਕਾਲੀ ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਦੇ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦੇ ਰਹਿਣ ਸਹਿਣ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਉਸ ਦੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੋਚਿਆ ਗਿਆ ਜਿਥੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਲਗਾਤਾਰ ਸਰਜਰੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਤੇ

ਉਸ ਨੇ ਦੋ ਹਜਾਰ ਪੰਦਰਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਲਗਭਗ ਆਪਣਾ ਵਜ਼ਨ ਅੱਧੇ ਵਾਂਗੂੰ ਕਰ ਲਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਮਗਰੋਂ ਪੰਜ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੋਣਾ ਲਲਿਤ ਨੇ ਆਪਣਾ ਵਜ਼ਨ ਪੰਜ ਸੌ ਤੀਹ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ ਬੱਗੂ ਘਟਾ ਲਿਆ ਇਤਿਆਦਿਕ ਦੀਆਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਰਜਰੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਹੁਣ ਉਸ ਦਾ ਭਾਰ ਸੱਠ ਸੱਤਰ ਕਿੱਲੋ ਦੇ ਕਰੀਬ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਉਸਦੀ ਹਾਲਤ ਵੇਖ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪਛਾਨਣ ਸਬੰਧੀ ਕਿ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਰੇਨ ਨਾਲ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਇਹ ਉਹੀ ਸ਼ਖ਼ਸ ਹੈ ਅਜਿਹੇ ਸ਼ਖ਼ਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਅੱਜ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *