Breaking News
Home / खबरे / ਦੇਖੋ ਕਿਵੇ ਇਸ ਬੱਚੀ ਨੇ ਤੋੜਿਆ ਆਪਣਾ ਹੀ ਰਿਕਾਰਡ

ਦੇਖੋ ਕਿਵੇ ਇਸ ਬੱਚੀ ਨੇ ਤੋੜਿਆ ਆਪਣਾ ਹੀ ਰਿਕਾਰਡ

ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਵਧਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲਗਭਗ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਇਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਪਰ ਸੋਚੋ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਛੋਟਾ ਬੱਚਾ ਉਮਰ ਵਿਚ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਭਾਰ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਵੇ ਕਈ ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਰੀਰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੋਟਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਪਰ ਜੇਕਰ ਇਹ ਭਾਰ ਹੱਦ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਹ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇਕ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਨੇ

ਆਪਣੇ ਭਾਰ ਕਰਕੇ ਸੁਰਖਿਆ ਬਟੋਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਲੜਕੀ ਦੀ ਵੱਲੋਂ ਜਿਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਸਮੇਂ ਸੁਰਖੀਆਂ ਚ ਬਣਿਆ ਚੌਕ ਮਹਿਤਾ ਪਾਲ ਨੂੰ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਸੌ ਸਤਾਈ ਕਿਲੋ ਸੀ ਆਰੀਆ ਪਰਮਾਨਾ ਨਾਲ ਇਸ ਬੱਚੀ ਨੇ ਚੌਦਾਂ ਸਾਲ ਇਨਕਰੇਡੀਬਲ ਦੀ ਵੀ ਸੂਚੀ ਵਿਚ ਪੀਰ ਮਸਤ ਹਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਲੜਕੇ ਦੇ ਵਾਧੇ ਕਾਰਨ ਗਿਆਰਾਂ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਚ ਇਸ ਲਿਸਟ ਚ 3 ਸਥਾਨ ਤੇ ਸੀ ਉਸ ਸਮੇਂ ਇਸ ਦਾ ਭਾਰ ਇੱਕ ਸੌ 97 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੇ ਵਰਲਡ ਬਣਾ ਲਿਆ ਮੈਨੂੰ ਵੀ ਨਾ ਜਾਣ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ

ਆਪਣੀ ਘਰ ਦੀ ਪੂਲ ਵਿੱਚ ਲਾਉਂਦਾ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਸ਼ਾਵਰ ਕਲੀਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਜੇਕਰ ਵਰਤੋਂ ਮਿੱਤਰਤਾ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਾਹ ਚੜ੍ਹ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਉਹ ਸਕੂਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀ ਸੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਉਸ ਦੇ ਮਾਪਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਡਾਈਟ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਕਸਰਤ ਵੀ ਕਰਨੀ ਮਾਪਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੀ ਪੂਰਾ ਯੋਗਦਾਨ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਆਪਣਾ ਸਰੀਰ ਫਿਟਕਾਰੀਆਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਗੁਰਦੀਪ ਗੁੰਦਣ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *