Breaking News
Home / खबरे / ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ

ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ

ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਬਾਹਰ ਦੇ ਮੁਲਕਾਂ ਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਲਈ ਰੁਝਾਨ ਕਾਫ਼ੀ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪੜ੍ਹ ਲਿਖ ਕੇ ਕੋਈ ਫ਼ਾਇਦਾ ਨਹੀਂ ਜਿੱਥੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹੇ ਲਿਖੇ ਨੌਜਵਾਨ ਐੱਮਐੱਸਸੀ ਵੀ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਨੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੰਜ ਅੱਠ ਹਜਾਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਕੂਲਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਾਉਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਸਾਰੇ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਆਉਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨ ਹੁੰਦੇ ਨੇ

ਕਈ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਨੰਬਰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਕਾਲਜ ਵੀ ਲੈ ਲਏ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜੋ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਜੇਕਰ ਵੀਜ਼ਾ ਰਿਜੈਕਟ ਹੋਈਆਂ ਤਾਂ ਉਹ ਕਾਲਜ ਫ਼ੀਸ ਵੀ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਿਊਬਿਕ ਦੀ ਕਰ ਲਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕਿਊਬਿਕ ਅਜਿਹਾ ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਵੱਖਰਾ ਸੂਬਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਵੱਖਰੀ ਸਰਕਾਰ ਹੈ ਤੇ ਵੱਖਰਾ ਹੀ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ

ਜਿੱਥੇ ਪੀਆਰ ਹੋਣ ਦੇ ਲਈ ਫ੍ਰੈਂਚ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚਾਹੀਦੀ ਅਤੇ ਫਰੈਂਚ ਲੈੱਜ਼ ਜਿਸ ਰਿਲੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵਾਲਾ ਕਿਊਬਿਕ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਥੇ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਕਾਲਜ ਨੇ ਜੋ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਨੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਫ਼ੀਸਾਂ ਭਰੀ ਹੋਈ ਕਰੇ ਭਾਵੇਂ ਦੁਬਾਰਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਚੁੱਕੀ ਜਾਰੀ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫ਼ਾਈਲ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਾਈਲ ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਨਹੀਂ ਹੋਰੀਂ ਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਲਗਾਤਾਰ

ਪੈਸੇ ਖਾਧੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿਊਬਿਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਜੇ ਵੀ ਕਈ ਵਿਅਕਤੀ ਲਗਾ ਰਹੇ ਨੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਏਜੰਟ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕਾਲਜ ਵਿਚ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ ਲਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਅਤੇ ਕਿਊਬਿਕ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਕਿਊਬਿਕ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਆਉਣੇ ਵੀ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੋਏਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *