Breaking News
Home / खबरे / ਸਭ ਨੂੰ ਹਸਾਉਣ ਵਾਲੇ ਗੁਰਪੀਤ ਘੁੱਗੀ ਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅੰਤਾਂ ਦਾ ਦਰਦ

ਸਭ ਨੂੰ ਹਸਾਉਣ ਵਾਲੇ ਗੁਰਪੀਤ ਘੁੱਗੀ ਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅੰਤਾਂ ਦਾ ਦਰਦ

ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਦਾ ਜਨਮ ਉਨੀ ਜੂਨ ਉੱਨੀ ਸੌ ਇਕਹੱਤਰ ਨੂੰ ਮਾਤਾ ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੀ ਕੁੱਖੋਂ ਪਿਤਾ ਸਰਦਾਰ ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਦੇ ਘਰ ਪਿੰਡ ਖੋਖਰ ਫੌਜੀਆਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਪੰਜਾਬ ਚ ਇੱਕ ਮੱਧਵਰਗੀ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਮ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਵੜੈਚ ਰੱਖਿਆ ਪਰ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਾਂ ਸਾਰੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ

ਹੀ ਚਾਰਦਿਆਂ ਘੁੱਗੀ ਨਮੂਨਾ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉਸਤਾਦ ਬਲਵਿੰਦਰ ਵਿੱਕੀ ਉਰਫ ਚਾਚਾ ਰੌਣਕੀ ਰਾਮ ਨੇ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ਘੁੱਗੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋ ਪੁਰਾਣੇ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਪਰਿਵਾਰ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕੁੱਲ ਚੌਦਾਂ ਮੈਂਬਰ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕੁਲਜੀਤ ਕੌਰ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬੱਚਿਆਂ ਨੇ ਜਨਮ ਲਿਆ ਤੇ ਬੇਟਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਕ੍ਰਿਕਟ ਦਾ ਪਲੇਅਰ ਹੈ

ਜੋ ਆਪਣੀ ਗੇਮ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਗੇਮ ਖੇਡਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਇੱਕ ਦਿਨ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਲਈ ਖੇਡ ਸਥਿਤ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਵੀ ਉਸਦੀ ਵੀ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਨੇ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਕਾਫੀ ਮੱਧਵਰਗੀ ਪਰਿਵਾਰ ਚੁਣੇ ਜਦੋਂ ਨੌਵੀਂ ਕਲਾਸ ਦੇ ਵਿਚ ਸੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਜੀ ਨੂੰ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਘਾਟਾ ਪੈ ਗਿਆ ਸੀ ਤੇ ਇਸ ਘਾਟਾ ਪੈਣ ਦੀ ਕਰਕੇ ਘਰ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੂਰੇ ਹੋ ਗਏ ਸਨ

ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਨੂੰ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਮਾਲੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਵਿਖੇ ਸਬ ਤਹਿਸੀਲ ਵਿਚ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬਿਆਨੇ ਟਾਇਪ ਕਰਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੇ ਇਕ ਆਰਜ਼ੀ ਆਮ ਤੌਰ ਤੇ ਸਿਰਫ਼ ਸਾਖਰ ਦਿਹਾੜੀ ਤੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਮਾਲੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਸਵੀਂ ਇਕਬਾਲ ਗਿਆਨ ਵਿੱਚ ਬਾਰ੍ਹਵੀਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕਰਨੀ

ਪਈ ਪਰ ਜਦੋਂ ਘੁੱਗੀ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਗੱਲ ਜ਼ਰੂਰ ਸਤਾਉਂਦੀ ਸੀ ਕਿ ਬਚਪਨ ਤੋਂ ਹੀ ਸੁਪਨਾ ਸੀ ਇਕ ਐਕਟਰ ਕਮੇਡੀਅਨ ਬਣਨ ਦਾ ਪੜ੍ਹੋ ਇੱਕ ਅਰਜ਼ੀ ਨਵੀਸ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਕੰਮ ਛੱਡਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਦੋਆਬਾ ਕਾਲਜ ਜਲੰਧਰ ਵਿਖੇ ਦਾਖਲਾ ਲਿਆ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਕੰਡੀਸ਼ਨ

ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਮਿਲੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਾਡੇ ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਯੂਥ ਫੈਸਟੀਵਲ ਵਿਚ ਕਾਮੇਡੀ ਤੇ ਡਰਾਮਾ ਕੰਪੀਟੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਪੁਜ਼ੀਸ਼ਨ ਲਵਾਂਗੇ ਤਾਂ ਕਾਲਜ ਤੁਹਾਡੀ ਬੀਏ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੀ ਪੂਰੀ ਫੀਸ ਮੁਆਫ ਕਰ ਦਿਓ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਹੋਇਆ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਜੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਐਕਟਿੰਗ ਦੇ ਕਾਮੇਡੀ ਦੇ ਬਲਦੇ ਕਾਲਜ ਨੂੰ ਹਰ ਇੱਕ ਮੁਕਾਬਲੇ ਚ ਜਿਤਾਇਆ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਟੀਮ ਦੀ ਪਛਾਣ ਰੌਣਕ ਮੇਲਾ ਨੂਰੀ ਵਰਗੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਣੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਮਿਲਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *