Breaking News
Home / खबरे / ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਕਮਰੇ ਚੋਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਸੀ ਸੀ ਦੀਆਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ

ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਕਮਰੇ ਚੋਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਸੀ ਸੀ ਦੀਆਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਤੋਂ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਥੇ ਕਿ ਪਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਦੀ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਗਿਣਤੀ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਹੋਇਆ ਜੋ ਕਿ ਕਦੇ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਰਚਨਾ ਅਜੋਕੀ ਆਪਣੇ ਘਰਵਾਲੇ ਦੀਵਾਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਅਤੇ ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਪਰ

ਰਚਨਾ ਦਾ ਦਿਲ ਰੋਹਿਤ ਤੇ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਘਰਵਾਲੀ ਦੇ ਮਾਸੀ ਦਾ ਮੁੰਡਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੋਨੋਂ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਲੱਗਦੇ ਨੇ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾ ਲਏ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਹੁੰਦਾ ਪਤੀ ਪਲੰਬਰ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਪਤੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਨੇ ਤਾਂ ਸੀਸੀ ਦੀਆਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਸੁਣ ਕੇ ਜਦੋਂ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ

ਪਹੁੰਚਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਨਗਨ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋਨੋਂ ਅਸ਼ਲੀਲ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਰੰਗ ਰਲੀਆਂ ਮਨਾਉਂਦੇ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਪਤੀ ਵੇਖ ਰਹੇ ਤਾਂ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਮੁੰਡੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਗਲਤੀ ਮੰਨ ਲੈਣ ਪਰ ਦੋਨੋਂ ਗ਼ਲਤੀ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੇ ਤੇ ਉਹ ਹੁਣ ਲਗਾਤਾਰ ਐਤਵਾਰ ਤੋਂ ਫ਼ਰਾਰ ਨੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਰਿਪੋਰਟ

ਵੀ ਦਰਜ ਕਰਵਾ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਜਿਥੇ ਰਚਨਾ ਅਤੇ ਰੋਹਿਤ ਆਪਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਿਉਰ ਭਰਜਾਈ ਲੱਗਦੇ ਨੇ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਹੁਣ ਪੁਲੀਸ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਵੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਤਾਂ ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦ ਫੜਿਆ ਜਾਵੇ ਤੇ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਆਪਸੀ ਸਮਝੌਤਾ ਕਰਵਾ ਕੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ

ਖ਼ਤਮ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੇਕਰ ਰਚਨਾ ਰੋਹਿਤ ਦੇ ਨਰਾਇਣਾ ਚਾਲੀ ਤੋਂ ਉਸ ਦੇ ਘਰਵਾਲੇ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਮਤਲਬ ਨਹੀਂ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਹੋ ਕੇ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਏ ਨੂੰ ਪਰ ਜੇਕਰ ਉਹ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਜਿਹਾ ਕਰੇਗੀ ਤਾਂ ਉਹ ਕਦੇ ਵੀ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ ਘਰਵਾਲੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਤਨਖਾਹ ਲੈ ਕੇ ਜਦੋਂ ਫੈਕਟਰੀ ਚ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਸੀ ਭੱਜਿਆ ਗਿਆ ਇਕ ਘਰੋਂ ਮੰਗਲਸੂਤਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਹੋਰ ਵੀ ਪੈਸੇ ਚੋਰੀ ਕਰਕੇ ਭੱਜੇ ਗਏ ਨੇ ਤੇ ਰੋਹਿਤ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਫੋਨ ਲੈ ਕੇ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *