Breaking News
Home / खबरे / ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਦੀ ਵੀ ਹੋਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਚ ਮੌ ਤ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਦੱਸੀ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸਚਾਈ

ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਦੀ ਵੀ ਹੋਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਚ ਮੌ ਤ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਤਾ ਨੂੰ ਦੱਸੀ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸਚਾਈ

ਪਟਿਆਲਾ ਕੂਕ ਜਹੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵੀ ਰੌਂਗਟੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਪਟਿਆਲਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਉਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਂ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰ ਲਈ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪੁੱਤ ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤ ਨੂੰ ਨੌੰ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਜਿਥੇ ਪੁੱਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ

ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੇ ਲਈ ਉਸ ਨੂੰ ਹਰ ਸੁਖ ਦੇਵੇਗਾ ਤੇ ਉਹ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਗਿਆ ਚਾਰ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਅਤੇ ਬੈਂਕ ਤੋਂ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈ ਘਰ ਲੈ ਲੈ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਹੋ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਭੇਜ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਕਿਸ਼ਤ ਭਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕ ਮਹੀਨਾ ਜਦੋਂ ਫੋਨ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਤਾਂ ਘਰ ਤੇ

ਵੀ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਗਈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹੱਥ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਲਮਕਾਇਆ ਪਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਇਸ ਮਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਬੈਂਕ ਵਾਲੇ ਵੀ ਲਗਾਤਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਉਸ ਦਾ ਦੂਸਰਾ ਮੁੰਡਾ ਜੋ ਕਿ ਗੂੰਗਾ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਵੀ ਗੂੰਗੀ ਅਤੇ ਪੰਜ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਬੱਚੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਦਿਹਾੜੀ ਪਟੇਲ

ਇੱਕ ਸੌ ਰੁਪਿਆ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਮੈਂ ਵੀ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰੇ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ ਬੈਂਕ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਕੱਤੀ ਤਰੀਕ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜੇਕਰ ਇਕੱਤੀ ਤਰੀਕ ਤੱਕ ਇਹ ਲੋਨ ਨਾ ਭਰਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਬੈਂਕ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਘਰ ਨੂੰ ਜਿੰਦਾ ਲਗਾ ਦੇਣਗੇ ਮਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ਮਾਨ ਲਗਾਤਾਰ ਰੋ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਮਦਦ ਮੰਗੀ ਉਨ੍ਹਾਂ

ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਭ ਦੇ ਕੋਲ ਗਏ ਨੇ ਰਾਜੇ ਕੋਲ ਵੀ ਗਏ ਨੇ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੇ ਕੋਲ ਵੀ ਗਏ ਨੇ ਤੇ ਹੋਰ ਕਈ ਸਿਆਸੀ ਲੀਡਰਾਂ ਕੋਲ ਜਹਾਜ਼ ਨੇ ਪਰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਾਤ ਨਹੀਂ ਪੁੱਛੀ ਐੱਸ ਪੀ ਓਬਰਾਏ ਨੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੱਦਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੁੱਤ ਦੀ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਲਾਸ਼ ਆਈ ਦਿ ਲਾਸਟ ਵਿਚੋਂ ਹੱਡੀਆਂ ਵੇਖ ਰਹੀਆਂ ਸਨ ਜੋ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਡੇ ਪੁੱਤ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੇਖੀਆਂ ਗਈਆਂ ਧੀਮਾਨ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸੁਰਤ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕੋਈ ਸੰਭਾਲ ਨਹੀਂ ਸੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤ ਨੂੰ ਵੀ ਚੱਜ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕੀ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *