Breaking News
Home / खबरे / ਦੇਖੋ ਜੋਸ਼ ਚ ਆਈ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਥਾਣੇਦਾਰ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕੀ

ਦੇਖੋ ਜੋਸ਼ ਚ ਆਈ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਥਾਣੇਦਾਰ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਕੀ

ਕੁੱਲੀ ਸਕੂਲ ਲਗਾਤਾਰ ਜ਼ਿਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਚਾਈਨਾ ਡੋਰ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦੀ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਮਾਰੀਏ ਸਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੁਧਿਆਣਾ ਨੇ ਚਾਂਦੀ ਪੈਲੇਸ ਦੇ ਕੋਲ ਵੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਿਵਲ ਵਰਦੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਤੇ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਚਕਮਾ ਦੇ ਕੇ ਤਿੰਨ ਨੌਜਵਾਨ ਭੱਜ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਥੇ ਇਕ ਪੁਲੀਸ

ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਚਕਮਾ ਦੇ ਕੇ ਪੈਟਰੋਲ ਪੰਪ ਵੱਲ ਮੋੜਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਚਕਮਾ ਦੇ ਕੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਭੱਜ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਦੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਕੇ ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਨੂੰ ਹੀ ਸੁੱਟਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਖੁਦ ਡਿੱਗ ਪੈਂਦੇ ਨੇ

ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬ ਛਿੱਤਰ ਪਰੇਡ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਦੇਖੋ ਦੀ ਦੋਸ਼ੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪੁਲੀਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਦੇ ਅੱਗੇ ਹੱਥ ਜੋੜ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਸਿਰਫ਼ ਪੰਦਰਾਂ ਗੱਟੇ ਡੋਰ ਦੇ ਸੀ ਜਿਸਦੇ ਵਿਚੋਂ ਬਾਰਾਂ ਗੱਟੇ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਹੁਣ ਵੀ ਹਨ ਤੇ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੱਲ੍ਹ ਨੂੰ ਕੰਮ ਤੇ ਜਾਣਾ ਉਸ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦੇਵੇ ਪੁਲੀਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ

ਨਾਲ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਤੇ ਉਥੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਕੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਤਫਤੀਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਜਿੱਥੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਛਿੱਤਰ ਪਰੇਡ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਪੁਲੀਸ ਇਸ ਨੂੰ ਹਾਲੇ ਵਿੱਚ ਕਰ ਕੇ ਥਾਣੇ ਲੈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਸ ਚਾਈਨਾ ਡੋਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਈਆਂ ਦੀਆਂ ਜਾਨਾਂ ਗਈਆਂ ਹਨ

ਕਿਉਂਕਿ ਪਤੰਗ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਚਾਈਨਾਡੋਰ ਕਾਫ਼ੀ ਬੁਰੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾ ਫਸ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਜਾਣ ਲਏ ਜਾਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਵੀ ਬਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਈ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਵੱਡੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੀ ਵੀ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਨ ਗਈ ਹੈ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਲੋਕ ਲਗਾਤਾਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਡੰਗਰਾਂ ਨੂੰ ਲੈਣਾ ਬੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *