Breaking News
Home / खबरे / ਵੈਲਡਿੰਗ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਹੱਸਦੇ ਚਿਹਰੇ ਪਿੱਛੇ ਛੁਪਿਆ ਏ ਅੰਤਾਂ ਦਾ ਦਰਦ

ਵੈਲਡਿੰਗ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਹੱਸਦੇ ਚਿਹਰੇ ਪਿੱਛੇ ਛੁਪਿਆ ਏ ਅੰਤਾਂ ਦਾ ਦਰਦ

ਫਗਵਾੜਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਗੜ੍ਹਾ ਦੀਆਂ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀਆਂ ਦੋ ਭੈਣਾਂ ਅੱਜ ਹਰ ਇੱਕ ਦੇ ਲਈ ਮਿਸਾਲ ਬਣਿਆ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਧੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਮਾਣ ਵਧਾਇਆ ਗਿਆ ਇਹ ਸਨਮਾਨ ਵਧਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਧੀਆਂ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੀ ਮਿਸਾਲ ਆਪਣੀ ਮਿਸਾਲ ਹਰ ਕਿਤੇ ਕਾਇਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹਰਪਾਲ ਕੌਰ ਅਤੇ ਸਤਵੀਰ ਕੌਰ ਨਾਲ ਮਿਸਾਲ ਕਾਇਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਨ੍ਹਾਂ

ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪਿਓ ਦਾ ਹਰ ਥਾਂ ਤੇ ਸਾਥ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਵੱਡੀ ਭੈਣ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲਾਈਫ ਪਾਰਟਨਰ ਅਜਿਹਾ ਮਿਲਿਆ ਤੇ ਸਹੁਰੇ ਅਜਿਹੇ ਮਿਲੇ ਜੋ ਉਸ ਦੀ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਸੀ ਸੁਣਦੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਹੀ ਨਿਕੰਮਾ ਸਮਝਦੇ ਸੀ ਲਗਾਤਾਰ ਉਹ ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਸਿਸਟਰਜ਼ ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ ਵਿੱਚੋਂ

ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਦੇ ਲਈ ਉਸਦੀ ਮਾਤਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਕੰਮ ਵਿਚ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਕੰਮ ਸਿੱਖਣ ਲੱਗੀ ਤੇ ਅੱਜ ਉਹ ਇਹ ਕੰਮ ਹੁਣ ਸ਼ੌਂਕ ਨਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕੰਮ ਉਸ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮਜਬੂਰੀ ਸੀ ਉੱਥੇ ਹੀ ਛੋਟੀ ਭੈਣ ਜੋ ਕਿ ਹੁਣ ਗਰੈਜੂਏਸ਼ਨ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਉਹ ਵੀ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਬਰੋਬਰ ਹੱਥ ਵਟਾਉਂਦੀ ਹੈ ਉਸਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ

ਆਪਣੇ ਪਿਉ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੋਵਾਂ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਪਿਉ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਆਪਣੀ ਧੀਆਂ ਕੁੱਖ ਵਿੱਚ ਨਾ ਮਾਰਨ ਦੀ ਮਿਸਾਈਲ ਵੀ ਕਾਇਮ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਧੀਆਂ ਦੇ ਪਿਓ ਦਾ ਕੀ ਹੀ ਕਹਿਣੇ ਕਿਸ਼ਤੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਪੜ੍ਹਾ ਸਕਦੇ ਹਨ ਖਾ ਸਕਦੀਆਂ ਵਿਆਹ ਸਕਦੀਆਂ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ

ਪਾਰਟਨਰ ਕਿਵੇਂ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਉਸ ਬਾਰੇ ਅਸੀਂ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਕਿਵੇਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਉਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਵੀ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਕਹਿ ਸਕਦਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਧੀਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਆਂਢ ਗੁਆਂਢ ਦੇ ਵਲੋਂ ਬਿੱਲ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਕੁਝ ਕਹਿ ਦਿੰਦਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦੇ ਕਾਲੀਆਂ ਨੇ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਆਹ ਸ਼ਾਦੀ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸੋਚਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਵੀ ਛੱਡਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਕੋਲ ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਕਿੰਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਾਪ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਣਾ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੇ ਤੇ ਅੱਜ ਉਹ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਖੁਦ ਸ਼ੌਂਕ ਵੀ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *