Breaking News
Home / खबरे / ਗਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਅਜਿਹਾ ਚਮਤਕਾਰ ਕੇ ਚੱਲਦੀ ਟ੍ਰੇਨ ਦੀ ਟੱਕਰ ਮਾਰੇ ਜਾਣ ਬਾਅਦ ਵੀ ਵੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਹੋਈ ਜ਼ਿੰਦਾ

ਗਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਅਜਿਹਾ ਚਮਤਕਾਰ ਕੇ ਚੱਲਦੀ ਟ੍ਰੇਨ ਦੀ ਟੱਕਰ ਮਾਰੇ ਜਾਣ ਬਾਅਦ ਵੀ ਵੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਹੋਈ ਜ਼ਿੰਦਾ

ਰੇਲਵੇ ਚ ਅਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਜਿੱਥੇ ਲੰਘਣ ਸਮੇਂ ਕਾਫ਼ੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੇਲਵੇ ਟਰੈਕਾਂ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਕਈ ਵਾਰ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਹਾਦਸੇ ਵਾਪਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਭਾਰਤ ਦੀਆਂ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਈ ਵਾਰ ਤਾਂ ਜੰਗਲੀ ਜਾਨਵਰ ਟ੍ਰੇਨ ਦੀ ਲਪੇਟ ਵਿਚ ਆ ਕੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮਰ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਜਿਹੀਆਂ ਕਈ ਵੀਡੀਓਜ਼

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਬੇਜ਼ੁਬਾਨ ਜਾਨਵਰਾਂ ਦੀ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਬੇਜ਼ੁਬਾਨ ਜਾਨਵਰ ਜਦੋਂ ਤਾਕਤਾਂ ਕਾਊਂਟ ਦੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰੱਖ ਦਿਓ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਵਾਰਾ ਛੱਡ ਦੇਵੇ ਇਹ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੋਚਦੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚਾਰਾ ਕਿੱਥੋਂ ਮਿਲੇਗਾ ਚਾਰੇ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿਚ ਕਈ ਵਾਰ

ਅਵਾਰਾ ਜਾਨਵਰ ਸੜਕਾਂ ਤੇ ਰੇਲਵੇ ਟਰੈਕਾਂ ਤੇ ਘੁੰਮਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਜਾਦੇ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਇਨੀਂ ਦਿਨੀਂ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਵੀਡਿਉ ਚ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੰਗ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਚਾਰੇ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਗਾਂ ਰੇਲਵੇ ਟਰੈਕ ਤੇ ਤੁਰਦੀ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ

ਓਦੋਂ ਇੱਕ ਟਰੇਨ ਆ ਜਾਂਦੀ ਅਤੇ ਗਾਂ ਟ੍ਰੇਨ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਦੁੱਧ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਮਜਬੂਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਨੀਚੇ ਉਸਦੇ ਇੱਕ ਡਰੇਨ ਮਿਲੀਆਂ ਜਿਸ ਚ ਪਾਣੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਗਾਨ ਜਦੋਂ ਟ੍ਰੇਨ ਟੱਕਰ ਮਾਰਦੀ ਹੈ ਤਨਖ਼ਾਹਾਂ ਥੱਲੇ ਆ ਕੇ ਪਾਣੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਡਿਗਰੀ ਇੰਜ ਡਿੱਗਦੀ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਕੋਈ ਲਿਫਾਫਾ ਡਿੱਗ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸ ਵੇਖ ਸਕਦੀਆਂ ਕਿ ਕਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ ਸਲਾਮਤ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2