Breaking News
Home / खबरे / 250 ਕਤੂਰਿਆਂ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਗੈਂਗ ਦਾ ਹੋਇਆ ਪਰਦਾਫਾਸ਼

250 ਕਤੂਰਿਆਂ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਗੈਂਗ ਦਾ ਹੋਇਆ ਪਰਦਾਫਾਸ਼

ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਕੁੱਤੇ ਅਤੇ ਬਾਂਦਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਗੈਂਗਵਾਰ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਦਿਸਦੇ ਵਿੱਚ ਬਾਂਦਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਢਾਈ ਸੌ ਕਤੂਰੇ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਗਏ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਿੱਚ ਵੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨਾਨ ਬਾਂਦਰ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇ ਉੱਤੇ ਫਿਰਦੇ ਕਤੂਰੇ ਨੂੰ ਚੁੱਕ ਕੇ ਲੈ ਜਾਂਦੇ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ

ਸੁੱਟ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਸੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਜਿੱਥੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਲੋਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਇੰਡੀਅਨਜ਼ ਪੜ੍ਹਾਈਆਂ ਜਾ ਕੇ ਸਮਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਣ ਜਗੋਤਾ ਬਾਂਦਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕਾਫ਼ੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਭੱਜ ਰਿਆਇਆ ਦੇ ਸਥਾਨਾਂ ਨੂੰ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਗੈਂਗਵਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਬਾਂਦਰਾਂ ਦੇ ਦੋ ਮੁਖੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਅਾ ਹੈ

ੳੁਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੂਰ ਜੰਗਲਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਛੱਡਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਂਦਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੇ ਲਈ ਵਤੀਰਾ ਹੈ ਤੇ ਨਿਗਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਬੰਦਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡਰ ਰਹਿੰਦਾ ਇੱਕ ਜੇ ਹੁੱਕ ਉੱਤੇ ਹਰਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਹਿੰਸਾ ਜਿਹੇ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲੱਗ ਜਾਊ ਇਸ ਬਾਂਦਰਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਏ ਬਵਾਲ ਮਚਾਇਆ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੁਖੀਆਂ ਨੇ ਫੜ ਕੇ ਚੱਲਣ ਦਾ ਵਿਭਾਗ ਲੈ ਕੇ ਜਾਏਗਾ ਤੋਂ ਸ਼ਾਂਤੀ ਕਾਇਮ ਹੈ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *