Breaking News
Home / खबरे / ਬਰਫ਼ ਤੋਂ ਤਿਲਕ ਕੇ ਡੂੰਘੀ ਖੱਡ ਵਿੱਚ ਜਾ ਡਿੱਗੀ ਗੱਡੀ ਮੱਚ ਗਈ ਹਾਹਾਕਾਰ ਨਿਕਲਣਾ ਸਭ ਦੀਆਂ ਕੂਕਾਂ

ਬਰਫ਼ ਤੋਂ ਤਿਲਕ ਕੇ ਡੂੰਘੀ ਖੱਡ ਵਿੱਚ ਜਾ ਡਿੱਗੀ ਗੱਡੀ ਮੱਚ ਗਈ ਹਾਹਾਕਾਰ ਨਿਕਲਣਾ ਸਭ ਦੀਆਂ ਕੂਕਾਂ

ਅਕਸਰ ਹੀ ਅਸੀਂ ਕੁਦਰਤ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦੇ ਲਈ ਘਰਾਂ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੁਦਰਤ ਦੀ ਸੈਰ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਸ ਵੇਲੇ ਅਸੀਂ ਕੁਦਰਤੀ ਸੈਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਈ ਅਜਿਹੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵੀ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰਦਿਆਂ ਜੋ ਸੀ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਉਣੀਆਂ ਚ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਸਾਡੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕੈਦ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਜੋ ਕਿ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਡੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਰਹੇ ਸੀ ਤੇ ਉਹ ਬਰਫ਼ਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਨਜ਼ਾਰੇ ਲੁੱਟ ਰਹੇ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਤਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਕਸਰ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰੀ ਇਲਾਕੇ ਲਿਜਾਣਾ ਪਹਾੜੀ ਇਲਾਕਿਆਂ ਵਿਚ

ਜਾਂਦੈ ਤਾਂ ਦੁਰਘਟਨਾ ਹੋਣੀ ਸੰਭਾਵਿਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਸਵੇਰੇ ਸਾਨੂੰ ਚੌਕੰਨੇ ਰਹਿ ਕੇ ਹੀ ਸਭ ਕੁਝ ਦੇਖਣਾ ਅਤੇ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਇਸੇ ਹੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਰਫ਼ ਵਿੱਚੋਂ ਗੱਡੀ ਤਿਲਕ ਕੇ ਇਕ ਸਾਈਡ ਟੋਏ ਦੇ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਵੱਜਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿਚ ਜਗ੍ਹਾ ਹੀ ਡਿੱਗ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕੁਝ ਮੁਸਾਫ਼ਿਰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਪਾਏ ਗਏ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿ ਸ੍ਰੀਨਗਰ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਤੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਹਾਲਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਦੋ ਜਣਿਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਗੱਡੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਛਾਲਾਂ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਹ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੇ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖ ਸਕਦੀਆਂ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਪੂਰੀਆਂ ਕੂਕਾਂ ਵੱਜਦੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ ਸਾਡੇ ਚੈਨਲ ਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਹਰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚਾਉਣ

ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਅਸੀਂ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਤੇ ਆਉਣ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰ ਸਕੀਏ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੀ ਹਰ ਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੋਰ ਦੋਸਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ ਧੰਨਵਾਦ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *