Breaking News
Home / खबरे / ਦਿਲਰੋਜ਼ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਘਰਵਾਲਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣੇ

ਦਿਲਰੋਜ਼ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਘਰਵਾਲਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣੇ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਚ ਢਾਈ ਸਾਲਾ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਨੀਲਮ ਨਾਮ ਦੀ ਔਰਤ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤ ਵਿੱਚ ਹੈ ਉਥੇ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅਜੇ ਤਕ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਪੱਖ ਨਿਕਲ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦਿਲਰਾਜ ਨੇ ਇਨਸਾਫ ਦਿਵਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਉਥੇ ਜੇਕਰ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਨੀਲਮ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਉਹ ਰੋ ਕੇ ਗਿੜਗਿੜਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਭੀਖ ਮੰਗ ਰਿਹਾ ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬੱਚੀ ਦਬਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਜੇਕਰ ਨਿੱਕੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਮਾਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਬੱਚਨ ਵੀ ਨਹੀਂ ਬਖ਼ਸ਼ਿਆ ਹਾਕਮ ਵੀ ਛੋਟੇ ਹੁੰਦਿਆਂ ਵੀ ਉਸ ਨੇ ਇਕ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਖੁਦ ਮਸਾਂ ਬਚਾਇਆ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਵੀ ਦੇਣਗੇ ਉਸ ਦੇ ਛੇ ਸਾਲਾ ਉਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵੀ ਸੰਪਰਕ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਰੋੜਾਂ ਤੇ ਰਾਤਾਂ ਕੱਟਣ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਹਨ ਸੜਕਾਂ ਦੇ ਪਰ ਹੀ ਆਪਣੀ ਸਾਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਿਤਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਧੀਆ ਰੱਖਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲਈ ਅਤੇ ਹਰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਨਵੀਆਂ ਅਤੇ ਤਾਜ਼ਾ ਖਬਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਸੀਂ ਯੂਟਿਊਬ ਸ਼ੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ

ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਤਕ ਇਹ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਅਤੇ ਹੋਰਨਾਂ ਦੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਸਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੀ ਉਤਰਦੀ ਹੋਵਾਂਗੇ ਤੇ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੇ ਸਕੀਏ ਜਲਦ ਹੀ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਵਾਂਗਾ ਇਕ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਦੇ ਨਾਲ

About admin2

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *